Nipo bahari kuu kizimkazi ZanzibarKwani kibaha na hapo dar nauli sh ngap shemeji
AminaTunamshukuru mungu kwa hilo
Muda wa lunch baeUmemiss laa ! Laala! Laala! Laa..
[emoji3][emoji3][emoji3]
Mmmmh!!!!!! Shululu Wa tumosa hueleweki makazi yako ni ukakasiNipo bahari kuu kizimkazi Zanzibar
[emoji3] [emoji3] [emoji3]Mi sina mshono ndugu
Yaani aliniganda[emoji1] [emoji1] ananichekesha kweli huyu mtu
Kweli[emoji15] ya kweli hayoo?!
[emoji120] [emoji120] [emoji120] [emoji120]Nawe pia mkuu
Wewe jeYuko poa tu
Ila sio kwa kuotea huku! [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Muda wa lunch bae
Haaaaahaaaa, kulikoni mpendwa wa ObeMmmmh!!!!!! Shululu Wa tumosa hueleweki makazi yako ni ukakasi
Itabidi uitwe central kwa mahojiano zaidi
[emoji4] [emoji4] [emoji4][emoji3] [emoji3] [emoji3]
Umesahau nimekufungia cc TV eeehIla sio kwa kuotea huku! [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Au siku hizi kivuli chako kiko ofisini kwangu [emoji3][emoji3]
Pole dada[emoji1]Yaani aliniganda
Juliana eti!! Loh!!!!Kweli
Niko goodWewe je
Mara kibaha mara kinyerezi mara tena zenji!!!Haaaaahaaaa, kulikoni mpendwa wa Obe
Asante mdogo wanguPole dada[emoji1]