😀 😀sijaona nyuchi nna karne sasa, sijui hata UTI ndiyo nini, tuambizane Hamisidronedrake The Azuma Emperor.
Mtaalam na mkufunzi asiye na mipaka Kwa Magonjwa ya aibu.
Dawa la UTI sugu, ni kuacha dhinaaWatoto wa 2000 wana UTI ya juu kiwango cha zege. Yaani Hawa watoto ni Malaya Hasa jinsia hii ya Hawa watu
Wivu na ujinga umekujaa, ukikosa soko tuliaWatoto wa 2000 wana UTI ya juu kiwango cha zege. Yaani Hawa watoto ni Malaya Hasa jinsia hii ya Hawa watu
Kama kweli vile Shabani Tupatupa ...Nani asiyekujua ?😀 😀sijaona nyuchi nna karne sasa, sijui hata UTI ndiyo nini, tuambizane Hamisi