Makao makuu ACT yahamishiwa Vuga kinyemela?

Makao makuu ACT yahamishiwa Vuga kinyemela?

Ndugu zangu,

Kwa jinsi mambo yanavyoendelea sasa ni dhahiri Zitto Kabwe kazidiwa nguvu muda mfupi na Maalim Seif na wenzake.Tangu Maalim Seif na wenzake watangaze kujiunga na ACT maamuzi yote yanafanyika Vuga.

Imefika pahala Zitto huitwa ghafla tu Unguja na kuitishwa kikao ambacho hupitisha maamuzi bila kuwepo wajumbe wa ACT toka Tanganyika. Ni dhahiri sasa udhibiti wa masuala ya fedha upo chini ya mshauri Mkuu wa Chama hicho ndugu Seif Sharif Hamad.

Kundi la Sefu wamejifunza baada ya Prof.Lipumba kuwazidi kete ni dhahiri wanataka kuziba mianya yote kisheria,kiufundi na kifedha.Katika kipindi hiki ambacho Zitto yupo "excited" na Siasa za Zanzibar huku akiwa amesaini "blank check" lazima vijana wa Seif watatumia kipindi hiki kumbana hasa ukizingatia Zitto kaamua kuwatenga wenzie kutoka afisi ya Taifa ambao walisota pamoja.

Nimwambie maneno machache ya wahenga "ajizi nyumba ya njaa",hakika unanaswa na mtego wa kawaida sana ambao huenda baadae ukahitaji msaada wa Chama Dola.
Acha Chokochoko wewe mwana LUMUMBA FC.
 
Vuga sio mbali mkuu, kwa boti saa 1 unusu tuu ushafika, kwa ndege 45mins upo hapo
 
Halafu wewe Jamaa umenichekesha kweli kwamba zitto kaona mbalii
zitto akili kubwa, yeye amepiga hesabu akaona kupata ubunge ni nadra. akaona sio nongwa ila akajifanya wazenj kuwapa chama ili kura za urais apate ruzuku na kujihakikishia mshahara mzuri akiangalia upepo wa 2025.


siasa ni biashara nzuri.
 
Wakupe taarifa kuwa wanahama wewe nani? wewe ni zao la wapumbavu ndio maana unahangaika na ya jirani, mtapata taabu sana, kuongozwa na wapumbavu zaidi ya miaka 20 lazima uwe pumbavu.
 
Ndugu zangu,
Kwa jinsi mambo yanavyoendelea sasa ni dhahiri Zitto Kabwe kazidiwa nguvu muda mfupi na Maalim Seif na wenzake.Tangu Maalim Seif na wenzake watangaze kujiunga na ACT maamuzi yote yanafanyika Vuga.
Imefika pahala Zitto huitwa ghafla tu Unguja na kuitishwa kikao ambacho hupitisha maamuzi bila kuwepo wajumbe wa ACT toka Tanganyika. Ni dhahiri sasa udhibiti wa masuala ya fedha upo chini ya mshauri Mkuu wa Chama hicho ndugu Seif Sharif Hamad.
Kundi la Sefu wamejifunza baada ya Prof.Lipumba kuwazidi kete ni dhahiri wanataka kuziba mianya yote kisheria,kiufundi na kifedha.Katika kipindi hiki ambacho Zitto yupo "excited" na Siasa za Zanzibar huku akiwa amesaini "blank check" lazima vijana wa Seif watatumia kipindi hiki kumbana hasa ukizingatia Zitto kaamua kuwatenga wenzie kutoka afisi ya Taifa ambao walisota pamoja.
Nimwambie maneno machache ya wahenga "ajizi nyumba ya njaa",hakika unanaswa na mtego wa kawaida sana ambao huenda baadae ukahitaji msaada wa Chama Dola.
Vuga iko nchi gani? Katiba yao inasemaje? Sheria zako wewe zinasemaje? Sheria za nchi zinasemaje? Je, unawadai?
 
Msitutoe kwenye reli. Mtuambie kwani Musiba = Magufuli? Maana akina Kinana wamelalamika kuhusu Musiba, wanageuziwa kibao kuwa wanamhujumu Rais.
Mkuu wewe ndio unatoka kwenye reli,thread za kina kinana zipo kama 100,unatuletea humu kwenye uzi wa ACT
Naanza kuamini kuwa wewe ni wakala wa ccm,kuwa kachero kama wewe kunahitaji ujitoe fahamu wakati mwingine
 
Mtoa mada waza mara ya pili

ZZK anatafuta wabunge wengi kule ZANTEL hususani anataka kuzoa wote waliokua wanamuunga mkono maalim hasa ukizingatia uchaguzi ni mwakani tu
 
Msitutoe kwenye reli. Mtuambie kwani Musiba = Magufuli? Maana akina Kinana wamelalamika kuhusu Musiba, wanageuziwa kibao kuwa wanamhujumu Rais.
Sijahau matusi yko khs Magu wakt unampigia Kampeni acheni unafiki Magu wamemuweka wao kwa ajiri kutunyoosha sie na kweli ametunyoosha subiri na nyie dozi ifanyaje kazi Magu Oyeee...
 
Wakupe taarifa kuwa wanahama wewe nani? wewe ni zao la wapumbavu ndio maana unahangaika na ya jirani, mtapata taabu sana, kuongozwa na wapumbavu zaidi ya miaka 20 lazima uwe pumbavu.
Kamanda jenga hoja
 
Ndugu zangu,

Kwa jinsi mambo yanavyoendelea sasa ni dhahiri Zitto Kabwe kazidiwa nguvu muda mfupi na Maalim Seif na wenzake.Tangu Maalim Seif na wenzake watangaze kujiunga na ACT maamuzi yote yanafanyika Vuga.

Imefika pahala Zitto huitwa ghafla tu Unguja na kuitishwa kikao ambacho hupitisha maamuzi bila kuwepo wajumbe wa ACT toka Tanganyika. Ni dhahiri sasa udhibiti wa masuala ya fedha upo chini ya mshauri Mkuu wa Chama hicho ndugu Seif Sharif Hamad.

Kundi la Sefu wamejifunza baada ya Prof.Lipumba kuwazidi kete ni dhahiri wanataka kuziba mianya yote kisheria,kiufundi na kifedha.Katika kipindi hiki ambacho Zitto yupo "excited" na Siasa za Zanzibar huku akiwa amesaini "blank check" lazima vijana wa Seif watatumia kipindi hiki kumbana hasa ukizingatia Zitto kaamua kuwatenga wenzie kutoka afisi ya Taifa ambao walisota pamoja.

Nimwambie maneno machache ya wahenga "ajizi nyumba ya njaa",hakika unanaswa na mtego wa kawaida sana ambao huenda baadae ukahitaji msaada wa Chama Dola.
From comrade to mpumbavu wa mwaka.
 
Ndugu zangu,

Kwa jinsi mambo yanavyoendelea sasa ni dhahiri Zitto Kabwe kazidiwa nguvu muda mfupi na Maalim Seif na wenzake.Tangu Maalim Seif na wenzake watangaze kujiunga na ACT maamuzi yote yanafanyika Vuga.

Imefika pahala Zitto huitwa ghafla tu Unguja na kuitishwa kikao ambacho hupitisha maamuzi bila kuwepo wajumbe wa ACT toka Tanganyika. Ni dhahiri sasa udhibiti wa masuala ya fedha upo chini ya mshauri Mkuu wa Chama hicho ndugu Seif Sharif Hamad.

Kundi la Sefu wamejifunza baada ya Prof.Lipumba kuwazidi kete ni dhahiri wanataka kuziba mianya yote kisheria,kiufundi na kifedha.Katika kipindi hiki ambacho Zitto yupo "excited" na Siasa za Zanzibar huku akiwa amesaini "blank check" lazima vijana wa Seif watatumia kipindi hiki kumbana hasa ukizingatia Zitto kaamua kuwatenga wenzie kutoka afisi ya Taifa ambao walisota pamoja.

Nimwambie maneno machache ya wahenga "ajizi nyumba ya njaa",hakika unanaswa na mtego wa kawaida sana ambao huenda baadae ukahitaji msaada wa Chama Dola.
Chama cha ACT wazalendo kina mbunge mmoja tuu huku bara na kinaonekana kujiimarisha sana upande wa visiwani baada ya ujio wa maalim SSH , busara ya kawaida inaonesha kuwa ni rahisi Zaidi kupata wawakilishi tokea upande wa pili hasa Pemba kuliko huku bara. Hivyo ni vizuri Zaidi kule ambako ni strong hold kufanyia shughuli za kila siku. Huu ni mtazamo wangu binafsi
 
ACT inamuhitaji Maalim zaidi kuliko Maalim anavyoihitaji ACT. Mwenye shida hufuata choo!
 
Back
Top Bottom