Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makanisa mawili yashambuliwa Nigeria

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RGforever, Jun 11, 2012.

  1. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,984
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Mashambulio dhidi ya makanisa mawili nchini Nigeria yameuwa watu kama wanne.

    Shambulio kubwa lilifanywa katika mji wa Jos, katikati mwa Nigeria.
    Wakuu wanasema watu watatu walikufa na zaidi ya 40 kujeruhiwa wakati mshambuliaji wa kujitolea mhanga, alipojiripuanje ya kanisa.
    Kishindo cha mripuko huo kilibomoa sehemu ya jengo.
    Shambulio la pili lilifanywa katika mji wa Biu, kaskazini-mashariki mwa nchi.

    [​IMG]
    Polisi walisema wanaume kadha waliokuwa na silaha, walifyatua risasi wakati wa ibada ya asubuhi, na kumuuwa mwanamke mmoja.
    Hakuna aliyekiri kuhusika na mashambulio hayo.


    Katika miezi ya karibuni, wapiganaji wa Kiislamu wa kundila Boko Haram wamefanya mashambulio kadha kwa bunduki na mabomu.

    source BBC SWAHILI
     
  2. B

    Bob G JF Bronze Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    UAMSHO wasipothibitiwa watakua Boko haram na wataendelea kuchoma makanisa na wakasahau kuwa Wakristo wangekua na uovu huo kusingekuwepo waislam coz Ukristo ulikuwepo karne 6 kabla ya Uislam kuanza.
     
  3. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,984
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280
    Sisi tunamwachia Mungu pekee atupiganie.... Hatutaki Kumpigania. Roho ya chuki hatuna
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    mambo ya uamsho hayo
     
  5. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,538
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kama wanadamu watavumiliana kidini itapendeza sana. Coz hutapata hasara yoyote ikiwa mtu/watu hawatajiunga na DINI unayoipenda. Mbinguni/Peponi kila mtu ataenda binafsi. Hakuna kundi la boko, uamsho, walokole, wanakwaya au viongozi wa dini! ni suala la nafsi ya mtu binafsi.
     
Loading...