Makamu wa Rais wa Zanzibar aibu tupu kwenye kampeni za udiwani Arusha na CUF yake


O

olevaroya

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
1,224
Likes
250
Points
180
Age
41
O

olevaroya

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
1,224 250 180
Maalim seif sharif HAMAD AIBU TUPU KTK MKUTANO WA KAMPENI KATA YA ELERAI BAADA YA KUDANGANYWA NA JOHN BAYO MGOMBEA UDIWANI KUWA ANAKUBALIKA MATOKEO YAKE NI AIBU KWA MAKAMU WA RAIS NA MSAFARA WAKE WA POLISI NA USALAMA WA TAIFA KWA KUCHEZEA KODI ZA WATANZANIA NA KUJA KUHUTUBIA WATU AROBAINI NA MBILI,KWA KWELI INASIKITISHA SANA,NITAWEKA PICHA MDA SI MREFU,KWELI MAKAMANDA WA ARUSHA WAMEHAMUA CHEZEA CHADEMA WEEEEEEEE
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,894
Likes
410
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,894 410 180
Weka picha mkuu
 
N

nassiry

Senior Member
Joined
May 7, 2013
Messages
182
Likes
0
Points
0
Age
41
N

nassiry

Senior Member
Joined May 7, 2013
182 0 0
Kwakweli ni kukosa kazi ya kufanya yani makamu wa rais uje kwenye kampeni za udiwani ni kujidhalilisha shame on them
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Weka picha, vinginevyo we mzushi
 
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,241
Likes
10
Points
0
Age
39
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,241 10 0
Inawezekana hao arobain na 2 ni wanachama hai,hao 1000 wa cdm ni mfu.
 
Democracy999

Democracy999

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2012
Messages
947
Likes
1
Points
0
Age
73
Democracy999

Democracy999

JF-Expert Member
Joined May 26, 2012
947 1 0
hao 42 ni wapembe wa arusha waliomfuata, akamatwe kwa uhaini huyo
 
Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
1,891
Likes
219
Points
160
Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
1,891 219 160
Vp bargashia na baibui havijatawala mkutanoni?
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Likes
408
Points
180
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 408 180
Safi sana arusha, endeleeni kuwakataa malibelali
 
Maarko

Maarko

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,084
Likes
259
Points
180
Maarko

Maarko

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,084 259 180
Ana haki ya kuwafanyia kampeni wagombea wake,wala msimuhukumu kushinda au kushindwa ni kawaida katika medani ya kisisa,mbona Mheshimiwa Mkapa alijidhalilisha Arumeru na bado anapeta tu?
 
B

bato

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
2,884
Likes
1,340
Points
280
B

bato

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
2,884 1,340 280
Huyu maalim majuzi tu alikuwa anawahutubia wazanzibar wakatae muungano(uhaini),amefuata nini Arusha?Wageni wanaruhusiwa kufanya siasa Tanganyika?Mh Nasari(mb)alihojiwa na polisi baada kupendekeza Jamhuri ya Kaskazini;huyu maalim mbona hakuhojiwa?Double standards
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,290
Likes
3,065
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,290 3,065 280
Maalim Mnafiki namba moja...
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Mara ngapi Mbowe (mr zero), babu Slaa na Lissu huwa wana hutubia miti? au huko hamuoni nidondoshe picha?
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,738
Likes
1,000
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,738 1,000 280
out pf reach out of mind, CUF kwaherini Tanzania.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Arusha ni chadema kila kona............................. maalim seif hata msikitini hakubaliki
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Bayo ni Mlibero
 
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
2,761
Likes
884
Points
280
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
2,761 884 280
Maalim seif sharif HAMAD AIBU TUPU KTK MKUTANO WA KAMPENI KATA YA ELERAI BAADA YA KUDANGANYWA NA JOHN BAYO MGOMBEA UDIWANI KUWA ANAKUBALIKA MATOKEO YAKE NI AIBU KWA MAKAMU WA RAIS NA MSAFARA WAKE WA POLISI NA USALAMA WA TAIFA KWA KUCHEZEA KODI ZA WATANZANIA NA KUJA KUHUTUBIA WATU AROBAINI NA MBILI,KWA KWELI INASIKITISHA SANA,NITAWEKA PICHA MDA SI MREFU,KWELI MAKAMANDA WA ARUSHA WAMEHAMUA CHEZEA CHADEMA WEEEEEEEE
Hivi ni kweli anapotoka ofisini kwake anaomba msafara na ulinzi kwa gharama za Jamhuri ili akamnadi diwani wake? Tunahitaji mabadiliko makubwa kama ndio hivi.
 
M

mnovatus

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
229
Likes
5
Points
35
M

mnovatus

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
229 5 35
Alikosea njia nafikiri! Alidhani anaenda Pemba nini?
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
57,943
Likes
54,913
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
57,943 54,913 280
Mbona kuna Uzi humu ulidai baada ya MAALIM SEIF kuingia Arusha , CDM yachanganyikiwa ! Kumbe ilkuwa uzushi ? Na vipi wale WARANGI wanaolala kwenye nyumba za Ibada , hawakujaza uwanja ?
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Likes
16
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 16 0
Mara ngapi Mbowe (mr zero), babu Slaa na Lissu huwa wana hutubia miti? au huko hamuoni nidondoshe picha?
Hayo tumeyaona kwa Kikwete na KInana bila mabasi hakuna watu wakipita ni kuzomewa na kupopolewa mawe hao kwisheney bila polisi hakuna uhai wao tafuta thread kibao humu Kinana akikimbia wananchi
 

Forum statistics

Threads 1,272,592
Members 490,036
Posts 30,454,577