Makamba na Ubwabwa wa dezo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba na Ubwabwa wa dezo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkeshaji, Jan 13, 2011.

  1. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    makamba.jpg
    Ndg wana JF,
    Nimeambatanisha hii picha ili mshuhudie jinsi huyu mzee anavyopenda mnuso wa dezo.
    Kwa hali hii unatarajia anaweza akaongea point?
     
  2. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 678
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Tabasamuuuuuuuuuuuuuu!!!!!
     
  3. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,727
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    ana pilipili yake ya kung'ata hapo na ndizi kavisunda kwenye soksi.
     
  4. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,844
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    mkuu.... unanivunja mbavu hapa nilipo.... sasa hiyo ndizi kwenye soksi ya makamba ina faa tena kula... si itakua inatema sana
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 8,487
    Likes Received: 2,116
    Trophy Points: 280
    Sheikh UBWABWA, hovyoooooooooooooo
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0

    kama namuona vile anachek kama wenzake wanamuangalia kisha anainama kimachale anatoa ndizi yake na pilipili kwenye soksi zinanuka shit mbaya,anaweka kwenye ubwabwa anaendelea ,halafu hatumii kijiko anakula kwa mkono..Du katibu bwana;;nasikia MKERE ana mpango wa kumrudisha KATIBU bungeni sijui itakuwaje baba na mwana wanamwaga pumba mjengoni
     
Loading...