Makamba Jr: CCM iko imara vyuo vikuu nchini


MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
15
Points
135
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 15 135
MJUMBE wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), January Makamba, amesema chama hicho hakijatengwa na vijana wa elimu ya vyuo vikuu kama inavyosemwa na wapinzani. Makamba, ambaye pia ni Naibu Waziri wa Mawasiliano, Sayansi na Teknolojia, alitoa kauli hiyo wakati akifungua kongamano la vijana ambao ni wanachama wa Umoja wa Vijana wa CCM (UVCCM) wa vyuo vikuu.

Alisema tofauti na hoja zinazoenezwa na wapinzani kwamba vijana wengi, hususani wa vyuo vikuu hawaiungi mkono CCM, hawawezi kutishwa na maneno hayo ya mtaani.

“CCM bado kinawathamini vijana na ndiyo maana wanaendelea kukiunga mkono, umati huu unadhihirisha kwamba hatujapoteza umaarufu wetu katika vyuo vikuu nchini, wenzetu wanaoeneza propaganda hii wamepotoka.

“Wenzetu wanawatafuta na kuwajenga vijana katika dhana ya kuhatarisha amani, CCM tunataka vijana washiriki na kujadili siasa ya nchi yao nje ya vyuo,” alisema Makamba.

Alisema CCM ndiyo msingi wa amani ya nchi kwa sababu kimejenga msingi huo kuanzia kwa vijana wa chipukizi ambapo vijana wadogo wanafundwa uzalendo kwa nchi yao.

Katika kongamano hilo, makada mbalimbali wa CCM waliwakumbusha vijana hao wasomi kutobweteka na kuwaachia wenzao wa upinzani kutamba katika mitandao ya kijamii kwa kutoa hoja za kuupotosha umma kuhusu Serikali inayoongozwa na CCM.

Katika hatua nyingine, Kamanda mteule wa Umoja wa Vijana, Kata ya Kitunda, Godfrey Obonyo, alitoa msaada wa samani mbalimbali kwa ajili ya ofisi hiyo.

Katika makabidhiano hayo, Obonyo, aliwaasa vijana kuvitumia vifaa hivyo kwa ajili ya maendeleo ya chama na si vinginevyo.

Aidha, aliahidi kuwaunganisha vijana katika kampuni mbalimbali waweze kupata miradi ya kujitegemea na kuepuka na adha ya kutokuwa na ajira za kuaminika.

habari Mtanzania Jumapili.

baadhi ya picha za mkutano.
 

Attachments:

MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
15
Points
135
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 15 135
Kelele za chekechea wa kisiasa hazimzuii mtu mzima kuendelea na shughuli zake.

Wao wamebakiwa na cheap politics zinazokolezwa na spinning za kijinga na siasa zilizopitwa na wakati za kueneza sera zao za kutaka kufahamu nani ni msagaji na nani siyo msagaji.

waacheni waendelee na siasa zao za kilaghai, maji taka na kumwagia watu wasio na hatia tindikali.

Makada tuko busy tunafanya kazi tuliyotumwa na wananchi kupitia sanduku la kura 2010.

CCM tumedhubutu, tumeweza na sasa tunatenda.
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Aendelee kujidanganya
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,834
Likes
1,670
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,834 1,670 280
Msomi mzima anashindwa utoa data kwenye speech yake, upuuzi mtupu back to the point, CCM haikubaliki anajidangya na kuwadanganya wengine, juzi kuliuwa na uchaguzi pale chuo cha usimamizi wa fedha, habari zilizokuwa zikisikika ni kuwa kuna wagombea wa uraisi wa serikali ya wananfunzi walipewa pesa mingi na CCM ili kufanikisha campaign lkn mwisho wa siku hao jamaa waliopewaa support na CCM walipigwa chini vibaya sana na kwa maana hy CCM ilishindwa harakati zake!

awadanganye wasiojua hali halisi, lkn ukweli ni wamba huko vyuo vikuuu ndo hawana chao.
 
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
2,476
Likes
472
Points
180
Age
29
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
2,476 472 180
Kesi yake ya uchochezi uliopelekea uharibifu wa mali za kiwanda cha majani ya chai cha Lushoto (tamka Ushoto) vipi ilishafunguliwa Mahakamani? Au wenye kiwanda wameshalipwa fidia za uharibifu na suluhu kupatikana nje ya Mahakama? Mlioko Ushoto tujuzeni basi.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Mkuu tumekusoma rai kwa viongozi wa ccm waendelee kuwatatulia vijana changamoto zinazowakabili vijana wanakipenda chama cha mapinduzi.
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,374
Likes
191
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,374 191 160
kujadili siasa nje ya vyuo?? inaonekana wazi kuwa makamba jr. anaitaji short course ya civics education. kuhusu kuwatafutia vijana ajira unasubiri mkutano wa ccm vijana kulisema hilo ?? mimi ningelikuwa ni yeye ningekwenda kuanza kwanza na vijana asilimia karibu 90 ya jimboni kwangu ambao hawana kazi
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Msomi mzima anashindwa utoa data kwenye speech yake, upuuzi mtupu back to the point, CCM haikubaliki anajidangya na kuwadanganya wengine, juzi kuliuwa na uchaguzi pale chuo cha usimamizi wa fedha, habari zilizokuwa zikisikika ni kuwa kuna wagombea wa uraisi wa serikali ya wananfunzi walipewa pesa mingi na CCM ili kufanikisha campaign lkn mwisho wa siku hao jamaa waliopewaa support na CCM walipigwa chini vibaya sana na kwa maana hy CCM ilishindwa harakati zake!

awadanganye wasiojua hali halisi, lkn ukweli ni wamba huko vyuo vikuuu ndo hawana chao.
Niambie kwanza upo mkoa gani kabla sijajibu hii hoja yako ya uongo,unaongea habari za kusadikika.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,418
Likes
14,569
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,418 14,569 280
Ni vyema na haki kujipa matumaini...
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Ccm vyuoni kama kawa tupoo tumejaaa kama nini. Mtabaki na hayo majungu but ukweli ndiyo huooo.
 
DIUNATION

DIUNATION

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,953
Likes
499
Points
180
DIUNATION

DIUNATION

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,953 499 180
Ukiona mwanachuo ni muumini wa magamba ujue ni maslai si unajua baada ya chuo ajira ngumu.
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
Ni aibu na ujinga wa hali ya juu kijana mwenye akili timamu kuishabikia CCM....labd uwe na akili zi kijinga ndo utaishabikia CCM....lakin kama kijana ni mzalendo,ni timamu kuishabikia CCM ni kujidumaza na kudumaza taifa....UNawashabikia hwa wakina makamba ambao hwajui maisha ninini...wamekulia magorofani...hajui hata bei ya chumvi...ndo maana unaona hapo anasema CCM imewaletea maendeleo vijana...yeye anafikiri alivyoendelea ndo vijana wote wapo hivyo....
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,026
Likes
18,242
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,026 18,242 280
Vyuo vikuu au vyoo vikuu? Is that supposed to be some benchmark or something?

Vyuo vyenyewe vipi? Hawa watoto wa UDSM/ UDOM?
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
Without seeing vivid examples and possible data to support an argument, I only discover political heritage from this guy! I realized the truth of Dr.Kitima's proposition that shameful death of CCM is nearby 2015. He was the VC of SAUT-MWANZA and he argued with situational analysis from intellectual experiences, how about Makamba Jr?
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Siasa ni kama makanisa kila mtu anaenda anakoamini. Kwani akina Mbowe wamekulia wapi? Kama c mgrfn! Na elimu yangu nije chadema nianze kupelekwapelekwa na kupigishwa viroba! Akaa!
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,727
Likes
3,414
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,727 3,414 280
Kelele za chekechea wa kisiasa hazimzuii mtu mzima kuendelea na shughuli zake.

Wao wamebakiwa na cheap politics zinazokolezwa na spinning za kijinga na siasa zilizopitwa na wakati za kueneza sera zao za kutaka kufahamu nani ni msagaji na nani siyo msagaji.

waacheni waendelee na siasa zao za kilaghai, maji taka na kumwagia watu wasio na hatia tindikali.

Makada tuko busy tunafanya kazi tuliyotumwa na wananchi kupitia sanduku la kura 2010.

CCM tumedhubutu, tumeweza na sasa tunatenda.
Wewe pia kada? Kujipendekeza kwingine aibu
 
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
15
Points
135
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 15 135
Ukiona mwanachuo ni muumini wa magamba ujue ni maslai si unajua baada ya chuo ajira ngumu.
You just hit the point.
Ni kichaa pekee atakaye kuwa kwenye chama cha siasa ambacho hategemei kupata maslahi achilia mbali mwanachuo.

Hii ndiyo dhana nzima ya vyama vya siasa kuuza sera zao kwa wananchi ili wananchi wapime na kuchambua kipi chama kitakacho waneemesha kisiasa, kijamii na kiuchumi (kimaslahi).

Kama unashangaa kwa nini vijana wengi wako CCM, basi inabidi na wao wakushangae kwa kushangaa jambo ambalo ni CRYSTAL CLEAR.
 
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
2,234
Likes
9
Points
135
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
2,234 9 135
Msomi mzima anashindwa utoa data kwenye speech yake, upuuzi mtupu back to the point, CCM haikubaliki anajidangya na kuwadanganya wengine, juzi kuliuwa na uchaguzi pale chuo cha usimamizi wa fedha, habari zilizokuwa zikisikika ni kuwa kuna wagombea wa uraisi wa serikali ya wananfunzi walipewa pesa mingi na CCM ili kufanikisha campaign lkn mwisho wa siku hao jamaa waliopewaa support na CCM walipigwa chini vibaya sana na kwa maana hy CCM ilishindwa harakati zake!

awadanganye wasiojua hali halisi, lkn ukweli ni wamba huko vyuo vikuuu ndo hawana chao.
NDOTO ZA MCHANA, Apatiwe idadi ya wanavyuo wote waliko karibu na eneo hilo aliko na aangalie waliomo humo ndani ni asilimia ngapi?. Tena sio wote walioko humo ndani wanaipenda pale wanawinda mafungu na fursa za kupunguza ugumu wa maisha.
 

Forum statistics

Threads 1,273,308
Members 490,351
Posts 30,477,653