STUNTER
JF-Expert Member
- Dec 15, 2015
- 13,077
- 17,264
Nyie Wadada mnaovaa makalio ya Bandia wakati
mnajua kabisa huku nyuma una BAPA,mnapataje
shida muda wa 'mahanjumati' kuyaficha hayo
magodoro yenu na kuogopa kuombwa Doggy???
Maana aliona MTUNO Huoooo ulipokuwa
barabarani,Akiomba Doggy sasaaaa,anakutana na KAUKAU ZA
KUKAANGA! mbona. nilichokiona na nilichoshika
havifanaani kule inye huku kaukau...Kwa Hisani ya
Watu Wa marekani.
mnajua kabisa huku nyuma una BAPA,mnapataje
shida muda wa 'mahanjumati' kuyaficha hayo
magodoro yenu na kuogopa kuombwa Doggy???
Maana aliona MTUNO Huoooo ulipokuwa
barabarani,Akiomba Doggy sasaaaa,anakutana na KAUKAU ZA
KUKAANGA! mbona. nilichokiona na nilichoshika
havifanaani kule inye huku kaukau...Kwa Hisani ya
Watu Wa marekani.