Makalio ya akina dada yananitesa

Makalio ya akina dada yananitesa

doppla2

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Posts
1,393
Reaction score
1,462
Mada hapo juu inahusika.

Katika hili naomba kutangaza wazi kuwa nahitaji msaada wa kisaikolojia na kiroho.

Kwa muda sasa nimekuwa nikipambana na hali isiyokuwa ya kawaida ya kujikuta nakuwa obsessed na kila mdada mwenye makalio makubwa. Imefika hatua sijui nampenda yupi au namtamani yupi ...coz akiwa na msambwada wa uhakika mimi nafsi yangu chaliiiii....

Kwa nini nimefikia hatua ya kuomba msaada wa kisaikolojia na kiroho ? ..hili nimetokana na ukweli mwingine ambao nimefanikiwa kuugundua juu ya makalio makubwa . Ukweli ni kwamba raha ya makalio ni kuyatazama tu yakiwa ndani ya pamba nyepesi....iwe bikin, tight, jeans, dela au min skirt ila kunako sita kwa sita mara nyingi ni mzigo na kalaha ya kile kiharufu kinachotoka katikati ya mapaja.

Wakuu tupeane tiba ya kisaikolojia nawezaje kuushinda ushawishi wa mbunye ili kulinda stability ya hisia za mapenzi yaani self control.

Karibuni#

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanaume wote rijali tuna hiyo hali ila tunavumilia
Kwa muda sasa nimekuwa nikipambana na hali isiyokuwa ya kawaida ya kujikuta nakuwa obsessed na kila mdada mwenye makalio makubwa. Imefika hatua sijui nampenda yupi au namtamani yupi ...coz akiwa na msambwada wa uhakika mimi nafsi yangu chaliiiii....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mada hapo juu inahusika.

Katika hili naomba kutangaza wazi kuwa nahitaji msaada wa kisaikolojia na kiroho.

Kwa muda sasa nimekuwa nikipambana na hali isiyokuwa ya kawaida ya kujikuta nakuwa obsessed na kila mdada mwenye makalio makubwa. Imefika hatua sijui nampenda yupi au namtamani yupi ...coz akiwa na msambwada wa uhakika mimi nafsi yangu chaliiiii....

Kwa nini nimefikia hatua ya kuomba msaada wa kisaikolojia na kiroho ? ..hili nimetokana na ukweli mwingine ambao nimefanikiwa kuugundua juu ya makalio makubwa . Ukweli ni kwamba raha ya makalio ni kuyatazama tu yakiwa ndani ya pamba nyepesi....iwe bikin, tight, jeans, dela au min skirt ila kunako sita kwa sita mara nyingi ni mzigo na kalaha ya kile kiharufu kinachotoka katikati ya mapaja.

Wakuu tupeane tiba ya kisaikolojia nawezaje kuushinda ushawishi wa mbunye ili kulinda stability ya hisia za mapenzi yaani self control.

Karibuni#

Sent using Jamii Forums mobile app
Haha hauko solo,but ji control tu ukiona Wowowo,jaribu lenga tu,though trust mi itakuwa hard,lakini macho hayana pazia so kula na macho si shida,swali ni ukisha kula na macho what do you do next bro[emoji102] [emoji102] [emoji1]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mada hapo juu inahusika.

Katika hili naomba kutangaza wazi kuwa nahitaji msaada wa kisaikolojia na kiroho.

Kwa muda sasa nimekuwa nikipambana na hali isiyokuwa ya kawaida ya kujikuta nakuwa obsessed na kila mdada mwenye makalio makubwa. Imefika hatua sijui nampenda yupi au namtamani yupi ...coz akiwa na msambwada wa uhakika mimi nafsi yangu chaliiiii....

Kwa nini nimefikia hatua ya kuomba msaada wa kisaikolojia na kiroho ? ..hili nimetokana na ukweli mwingine ambao nimefanikiwa kuugundua juu ya makalio makubwa . Ukweli ni kwamba raha ya makalio ni kuyatazama tu yakiwa ndani ya pamba nyepesi....iwe bikin, tight, jeans, dela au min skirt ila kunako sita kwa sita mara nyingi ni mzigo na kalaha ya kile kiharufu kinachotoka katikati ya mapaja.

Wakuu tupeane tiba ya kisaikolojia nawezaje kuushinda ushawishi wa mbunye ili kulinda stability ya hisia za mapenzi yaani self control.

Karibuni#

Sent using Jamii Forums mobile app
Sikiliza dogo, zile ni nyama kama nyama za wabeba vyuma, makuli, au mabaunsa. Kimsingi huyu aliyetufinyanga hivyo aliiweka raha hii ndani yako binafsi. Uwe ni wa kiume kama mimi au wa kike kama wao. Hivi vingine vinavyokuchanganya ni vitekenyo vya kilichofichwa ndani yako.

Yaani ni kwamba; kinachokusumbua wewe sio yale makalio mkubwa, bali ni tamaa yako mwenyewe ikichochewa na nyamanyama za watoto wa watu.

Ni wakati wako kumwamini Yesu ili akutoe kwenye utoto wa uelewa, ndipo akufanye mzima katika imani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Umenikera sana hayaitwi matako Bali makalio,matlaba,Mzigo,mpira matako hata ww unayo hayo ni exceptional ndio mana yanapewa lugha yenye udambwi udambwi
 
Mada hapo juu inahusika.

Katika hili naomba kutangaza wazi kuwa nahitaji msaada wa kisaikolojia na kiroho.

Kwa muda sasa nimekuwa nikipambana na hali isiyokuwa ya kawaida ya kujikuta nakuwa obsessed na kila mdada mwenye makalio makubwa. Imefika hatua sijui nampenda yupi au namtamani yupi ...coz akiwa na msambwada wa uhakika mimi nafsi yangu chaliiiii....

Kwa nini nimefikia hatua ya kuomba msaada wa kisaikolojia na kiroho ? ..hili nimetokana na ukweli mwingine ambao nimefanikiwa kuugundua juu ya makalio makubwa . Ukweli ni kwamba raha ya makalio ni kuyatazama tu yakiwa ndani ya pamba nyepesi....iwe bikin, tight, jeans, dela au min skirt ila kunako sita kwa sita mara nyingi ni mzigo na kalaha ya kile kiharufu kinachotoka katikati ya mapaja.

Wakuu tupeane tiba ya kisaikolojia nawezaje kuushinda ushawishi wa mbunye ili kulinda stability ya hisia za mapenzi yaani self control.

Karibuni#

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni dalili njema hiyo mkuu we cha kufanya ni kuwatafuta na kuwatafuna tu .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mada hapo juu inahusika.

Katika hili naomba kutangaza wazi kuwa nahitaji msaada wa kisaikolojia na kiroho.

Kwa muda sasa nimekuwa nikipambana na hali isiyokuwa ya kawaida ya kujikuta nakuwa obsessed na kila mdada mwenye makalio makubwa. Imefika hatua sijui nampenda yupi au namtamani yupi ...coz akiwa na msambwada wa uhakika mimi nafsi yangu chaliiiii....

Kwa nini nimefikia hatua ya kuomba msaada wa kisaikolojia na kiroho ? ..hili nimetokana na ukweli mwingine ambao nimefanikiwa kuugundua juu ya makalio makubwa . Ukweli ni kwamba raha ya makalio ni kuyatazama tu yakiwa ndani ya pamba nyepesi....iwe bikin, tight, jeans, dela au min skirt ila kunako sita kwa sita mara nyingi ni mzigo na kalaha ya kile kiharufu kinachotoka katikati ya mapaja.

Wakuu tupeane tiba ya kisaikolojia nawezaje kuushinda ushawishi wa mbunye ili kulinda stability ya hisia za mapenzi yaani self control.

Karibuni#

Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe huna tatizo la kisaikolojia!wacha uongo?
Ushawahi kutamani makalio ya dada yako au mama yako au ndugu yako yeyote wa kike?
Kama jibu ni hapana wewe unaigiza,km ndio!,umeshayatamani njoo upate tiba.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom