Makaa ya mawe


M

MATAKATAKA

Senior Member
Joined
Jun 19, 2013
Messages
127
Likes
10
Points
33
M

MATAKATAKA

Senior Member
Joined Jun 19, 2013
127 10 33
Wandugu hamjambo lakini? naomba kuuliza hivi makaa ya mawe unaweza kuyauza kama madini mengine kwa kilo na yana soko?
 
waya jr

waya jr

Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
66
Likes
0
Points
13
waya jr

waya jr

Member
Joined Dec 10, 2012
66 0 13
Wandugu hamjambo lakini? naomba kuuliza hivi makaa ya mawe unaweza kuyauza kama madini mengine kwa kilo na yana soko?
yana soko sana endapo utakuwa nayo kwa kiwango kikubwa sana kiasi cha kuweza kuyauza kwa viwanda vikubwa!kwani upo mkoa gani mkuu?
 
M

MATAKATAKA

Senior Member
Joined
Jun 19, 2013
Messages
127
Likes
10
Points
33
M

MATAKATAKA

Senior Member
Joined Jun 19, 2013
127 10 33
yana soko sana endapo utakuwa nayo kwa kiwango kikubwa sana kiasi cha kuweza kuyauza kwa viwanda vikubwa!kwani upo mkoa gani mkuu?
nipo kijiji kinaitwa itigi karibu na mpaka wa mbeya na cingida, kiwango kikubwa kama kipi mkuu?
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,852
Likes
15,359
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,852 15,359 280
Ushaula ongea na nkapa si wana n godi wa kiwila <coal mine>
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,852
Likes
15,359
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,852 15,359 280
hawata niletea mambo ya ajabu kweli wale
Kwa katiba yetu madini ni mali ya serikali nakushauri we yachimbe kimya kimya ukayaifadhi kwenye ghala sehemu nyingine halafu tafuta wateja wakubwa waje kununua ghalani.
 
M

MATAKATAKA

Senior Member
Joined
Jun 19, 2013
Messages
127
Likes
10
Points
33
M

MATAKATAKA

Senior Member
Joined Jun 19, 2013
127 10 33
Kwa katiba yetu madini ni mali ya serikali nakushauri we yachimbe kimya kimya ukayaifadhi kwenye ghala sehemu nyingine halafu tafuta wateja wakubwa waje kununua ghalani.
sawa mkuu, hiv una hata fununu kuwa bei zake zikoje?
 
P

popular

Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
32
Likes
0
Points
13
P

popular

Member
Joined Nov 30, 2011
32 0 13
Mkuu kabla haujaanza kuyachimba jitahidi ujue kwanza QUALITY ya mkaa wenyewe! Kuna wanunuzi wengi wapo, na kuna watu wengi wanataka ku'invest huko! Kiushauri ilo eneo ni lako unalotaka kuchimba????
 
M

MATAKATAKA

Senior Member
Joined
Jun 19, 2013
Messages
127
Likes
10
Points
33
M

MATAKATAKA

Senior Member
Joined Jun 19, 2013
127 10 33
Mkuu kabla haujaanza kuyachimba jitahidi ujue kwanza QUALITY ya mkaa wenyewe! Kuna wanunuzi wengi wapo, na kuna watu wengi wanataka ku'invest huko! Kiushauri ilo eneo ni lako unalotaka kuchimba????
ndio nipo kwny process ya mwisho ya kupata hati miliki, ila bado sijaanza kuyachimba mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,274,151
Members 490,601
Posts 30,502,798