Majimbo haya ya CCM lazima yapotee mwakani

Majimbo haya ya CCM lazima yapotee mwakani

ligera

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2014
Posts
2,646
Reaction score
1,173
Piga ua majimbo haya lazima yachukuliwe na upinzani mwakani ,Mbinga Magharibi,Songea Mjini,Mtwara Mjini,Sumbawanga Mjini,Njombe Mjini,Kigoma Mjini,Tabora Mjini na Singida Mjini,kwani wabunge wa majimbo hayo wanapumulia mashine ,kila ktk watu 10 ukiwauliza saba watakuambia wabunge hao hawarudi bungeni mwakani.
 
Utafanya hawa jamaa ccm wazidi kuchanganyikiwa
 
Temeke, kinondoni, arumeru magharibi, mpwapwa, kibaha, moshi vijijini, vunjo..mengi mno
 
Jamani polepole mtasababisha mauwaji ya bila kukusudia hasa kwa mzee wa kilalacha na kwa watani zangu CCM karibu 98% hawarudi. Jana niliishindwa kushangaa mama ambae ni mnazii mkubwa wa CCM kunambia kuwa mwakani hawapi CCM kura kutokana na msimamo wao wa Serikali mbili ilikuwa vigumu kuamini lakini ndo hivyo tena.
 
Jamani polepole mtasababisha mauwaji ya bila kukusudia hasa kwa mzee wa kilalacha na kwa watani zangu CCM karibu 98% hawarudi. Jana niliishindwa kushangaa mama ambae ni mnazii mkubwa wa CCM kunambia kuwa mwakani hawapi CCM kura kutokana na msimamo wao wa Serikali mbili ilikuwa vigumu kuamini lakini ndo hivyo tena.

usishangae hiyo ndio hali halisi japo wenyewe hawapendi kuamini,mwakani chadema itangara maeneo mengi ,hasa ccm kutokana na ccm kushindwa kuitetea tanganyika,mahakama ya kadhi ,udini uliokithiri,na fedha za uswis.
 
usishangae hiyo ndio hali halisi japo wenyewe hawapendi kuamini,mwakani chadema itangara maeneo mengi ,hasa ccm kutokana na ccm kushindwa kuitetea tanganyika,mahakama ya kadhi ,udini uliokithiri,na fedha za uswis.

mnajipa matumaini mwaka chadema imeshafulia mwakani act ndo itapambana na ccm
 
piga ua majimbo haya lazima yachukuliwe na upinzani mwakani ,mbinga magharibi,songea mjini,mtwara mjini,sumbawanga mjini,njombe mjini,kigoma mjini,tabora mjini na singida mjini,kwani wabunge wa majimbo hayo wanapumulia mashine ,kila ktk watu 10 ukiwauliza saba watakuambia wabunge hao hawarudi bungeni mwakani.

umechemka mkuu,
hayo ni majimbo ya watanzania wasiojielewa
yatachukuliwa na ccm tu.
 
piga ua majimbo haya lazima yachukuliwe na upinzani mwakani ,mbinga magharibi,songea mjini,mtwara mjini,sumbawanga mjini,njombe mjini,kigoma mjini,tabora mjini na singida mjini,kwani wabunge wa majimbo hayo wanapumulia mashine ,kila ktk watu 10 ukiwauliza saba watakuambia wabunge hao hawarudi bungeni mwakani.
Katika hao 10 uliowahoji 7 hawapigi kura, 3 ndio wapiga kura,sasa jiulize mbunge atakuwa nani?

Endeleeni kuhoji wahuni mkajifariji,kipigo mtakachopigwa mwakani hamtasahau.
 
Hakuna rangi mtaacha kuona mwaka huu, ccm haiondoki madarakani leo wala kesho
 
Yaani Bavicha kweli nyani haoni kundule mnafikiri majimbo ambayo yanashikiliwa na upinzani yapo salama? Ni kujidanganya wazi wazi na kwa mikakati iliyopangwa mtaona kilichomtoa kanga manyoa!

Mfano Jimbo la mtwara mjini mnafikiri nani wa kumtoa Hasnain Murji? Kawaulize wananchi 10 watakuambia 10 wote chaguo Lao ni Murji! Huo utafiti umeufanya kitandani?

Singida Mjini nani wa kumtoa Dewji? Huyu ni miongoni mwa wabunge ambao wametekeleza ahadi zao kwa asilimia Mia! Hivi unajua jinsi gani Mo anapendwa Singida licha ya kutoonekana Bungeni? Wee kweli unaota ndoto za mchana!

Basi kwa taarifa yako majimbo yafuatayo yana Hali mbaya na wenyewe wanajua, Ikungi kwa Tundu Lissu, Mbozi kwa Selasini, Kawe kwa Halima, Lindi Mjini kwa Burhan, Kilwa kwa -----, Karatu, Arusha Mjini kwa Lema, Mbeya Mjini kwa Sugu tena yeye anapumulia machine, Uvinza kwa Kafulila na Ubungo kwa Mnyika!

Sisi Huku tunajua Moja kwa Moja kuwa Tundu Lissu akirudi basi labda YESU arudi na mwenyewe analitambua Hilo! Ndio maana kajikatia tamaa kabisa!
 
Naombeni matokeo ya uchaguzi mdogo wa ubunge kalenga na chalinze tafadhali..
 
Katika hao 10 uliowahoji 7 hawapigi kura, 3 ndio wapiga kura,sasa jiulize mbunge atakuwa nani?

Endeleeni kuhoji wahuni mkajifariji,kipigo mtakachopigwa mwakani hamtasahau.

Kumbe hii ndio silaha yenu...
 
Naombeni matokeo ya uchaguzi mdogo wa ubunge kalenga na chalinze tafadhali..

Wamechanganyikiwa hawa ndugu yangu ifweero! No research no right to speak!

Sasa huu utafiti wa girl friend na boyfriend kitandani yaani Bavicha! Kweli akili ni nywele kila mtu Ana zake
 
Yaani Bavicha kweli nyani haoni kundule mnafikiri majimbo ambayo yanashikiliwa na upinzani yapo salama? Ni kujidanganya wazi wazi na kwa mikakati iliyopangwa mtaona kilichomtoa kanga manyoa!

Mfano Jimbo la mtwara mjini mnafikiri nani wa kumtoa Hasnain Murji? Kawaulize wananchi 10 watakuambia 10 wote chaguo Lao ni Murji! Huo utafiti umeufanya kitandani?

Singida Mjini nani wa kumtoa Dewji? Huyu ni miongoni mwa wabunge ambao wametekeleza ahadi zao kwa asilimia Mia! Hivi unajua jinsi gani Mo anapendwa Singida licha ya kutoonekana Bungeni? Wee kweli unaota ndoto za mchana!

Basi kwa taarifa yako majimbo yafuatayo yana Hali mbaya na wenyewe wanajua, Ikungi kwa Tundu Lissu, Mbozi kwa Selasini, Kawe kwa Halima, Lindi Mjini kwa Burhan, Kilwa kwa -----, Karatu, Arusha Mjini kwa Lema, Mbeya Mjini kwa Sugu tena yeye anapumulia machine, Uvinza kwa Kafulila na Ubungo kwa Mnyika!

Sisi Huku tunajua Moja kwa Moja kuwa Tundu Lissu akirudi basi labda YESU arudi na mwenyewe analitambua Hilo! Ndio maana kajikatia tamaa kabisa!

Utafiti wa Kibavicha ni sawa na kutaka pepo wakati ukiwa hai!
 
Back
Top Bottom