Majimbo haya ya CCM lazima yapotee mwakani

Majimbo haya ya CCM lazima yapotee mwakani

tarime, shinyanga , kahama zote chichiemu walilazimisha
 
Yaani Bavicha kweli nyani haoni kundule mnafikiri majimbo ambayo yanashikiliwa na upinzani yapo salama? Ni kujidanganya wazi wazi na kwa mikakati iliyopangwa mtaona kilichomtoa kanga manyoa!

Mfano Jimbo la mtwara mjini mnafikiri nani wa kumtoa Hasnain Murji? Kawaulize wananchi 10 watakuambia 10 wote chaguo Lao ni Murji! Huo utafiti umeufanya kitandani?

Singida Mjini nani wa kumtoa Dewji? Huyu ni miongoni mwa wabunge ambao wametekeleza ahadi zao kwa asilimia Mia! Hivi unajua jinsi gani Mo anapendwa Singida licha ya kutoonekana Bungeni? Wee kweli unaota ndoto za mchana!

Basi kwa taarifa yako majimbo yafuatayo yana Hali mbaya na wenyewe wanajua, Ikungi kwa Tundu Lissu, Mbozi kwa Selasini, Kawe kwa Halima, Lindi Mjini kwa Burhan, Kilwa kwa -----, Karatu, Arusha Mjini kwa Lema, Mbeya Mjini kwa Sugu tena yeye anapumulia machine, Uvinza kwa Kafulila na Ubungo kwa Mnyika!

Sisi Huku tunajua Moja kwa Moja kuwa Tundu Lissu akirudi basi labda YESU arudi na mwenyewe analitambua Hilo! Ndio maana kajikatia tamaa kabisa!

Nina mashaka kidogo kama una ufahamu na ulichokiandika,MBOZI KWA SELASINI,nijuavyo mimi Selasini ni mbunge wa Rombo.Ila twende tu tutafika salama tuendako.
 
Anaye kataa na akatae tu kwa vile yuko kimaslahi zaidi,ni kweli majimbo mengi ya ccm yatachukuliwa na upinzani,mengine kwa kuongezea ni muleba kusini na kaskazini,ngara,chato,geita,magu,kisesa,sumve,bariadi kwa chenge,bunda,serengeti,tarime,tandahimba,tunduru kwa mtutura,masasi,rwangwa,mchinga,rufiji,kilwa kaskazini,liwale,mkuranga,temeke,segerea,bagamoyo,moro kusini,kilosa,kilombero,mikumi,kilolo,isimani,kalenga,njombe kusini na kaskazini,ludewa,mbalari,mbeya vijijini,tukuyu ya mwakyusa,chunya,ileje,songwe,mpanda ya pinda,nzega,tabora ya rage,sikonge,urambo ya kapuya,kishapu,msalala,busanda,nyang"wale,mbogwe,kahama,manyoni,iramba mashariki,kigoma mjini,bukoba mjini,pangani,tanga mjini,namtumbo na mengine mengi.hii survey ni ya ukweli na uhakika na kwa kweli kuongezeka kwa ugumu wa maisha,malalamiko ya jamii za wafugaji,wanabodaboda,wafanyakazi,wastaafu,wakulima yasiyoisha,ukosefu wa ajira na ccm kuacha kuwa mtetezi wa wanyonge na badala yake kuwa kibaraka wa wachache na viongozi kwa ajiri ya maslahi yao na ya watoto wao.kiujumla hakuna kitakachozuia majimbo hayo yasichukuliwe na wafahamu kuwa mvua ya mafuriko ya october 2015 haitazuiliwa na ccm ni lazima wasombwe kwa sababu wamejitakia wenyewe na watanzania wamekwisha baini janja ya nyani na hawako tayari kuendelea kuibiwa mahindi yao.
 
Mkuu,hatajimbo la Sengerema mjini la Ngereja litachukuliwa na CHADEMA mwaka ujao.
 
Siasa zetu hio, those called themselves wapinzani😄😃; hakuna kitu ni kukosoa tu, cha kushangaza hata walioyafanya waasisi? Hapana! Huu sio upinzani tena ni karaha. Mtu akijifunza tu kukariri na kuongea kwa speed kama wanenao kwa lugha; basi huyo atajiita mpinzani ama mwanaharakati😄. Hakuna kitu ni kutafuta tu umaarufu usio na maana na kujengea wanainchi natumaini ya kufikirika na kuhamasisha mipasuko isiyo ya lazima miongoni mwa raia tuliozoea kuitana ndugu na kuishi pia kindugu. Wapi cement itauzwa Tshs 5000/= ? ☺️ kampeni nyingine watu wazungumze na wajiheshimu kua wanasikiliswa na watu wenye akili kama wao au hata zaidi. Mjadala wa katiba uko bungeni Dodoma na watu wanazunguka kwa wanainchi ???? Hii ni kupoteza wakati, waliopaswa kuzunguka walishafanya hivyo na rasimu imepatikana. Ushauri bungeni ndio penyewe tuone ukomavu watu wapambane kwa hoja.
 
Urambo magharibi mbakaji Kapuya anapumlia machine. Hatakiwi na wananchi wake. Huyu nawahakikishia wanaLumumba hata muibe kura hapiti.
 
Urambo magharibi mbakaji Kapuya anapumlia machine. Hatakiwi na wananchi wake. Huyu nawahakikishia wanaLumumba hata muibe kura hapiti.

haya wacha tusubiri we unadhani atakua nani
 
Back
Top Bottom