Majibu kwa Mzee Mwinyi kuhusu CCM A na CCM B

Majibu kwa Mzee Mwinyi kuhusu CCM A na CCM B

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Posts
6,385
Reaction score
7,335
Ndugu mzee wa ruksa, suala la CCM A na CCM B KWA SASA SIO HOJA YA MSINGI, LABDA NIKUULIZE SWALI DOGO, HIVI ULIPOOA MKE WA PILI WAKATI TAYARI UNA MKE MKUBWA, ULIKUWA UNATAKA NINI? bila shaka utanipa majibu yafuatayo...


  • Dini yako inaruhusu
  • Ulitaka kubadilisha ladha
  • Uliamua kufanya hivyo
Kwa misingi hiyo, sis watanzania tunakupa majibu yafuatayo, swali lako la msingi liliuliza kwamba kama CCM A ipo CCM B ya nini?
  • Kwanza katiba inaturuhusu kuchagua chama tukipendacho na mgombea tunaemtaka
  • Tunahitaji kubadilisha ladha, tunachokitaka ccm A tumekikosa ngoja tukitafute CCM B kama vile wewe ulivyooa mke wa pili
  • Tatu, wakati wa mabadiliko umefika, so tumeamua kwa nguvu zetu.

ONGEZENI MAJIBU ZAIDI, KARIBUNI
 
Si unajua kuwa weekend wakati mwingine Wine inakuwa imeshapanda kichwani??? Hakuwa mzee Mkapa nimjuaye!!!!!
 
Amenisemea na mimi kwa sababu Ccm A imeshindwa kazi ni wakati wa kupumzika

Kwa mwinyi sikuuingi mkono namheshimu sana huyu mzee ni mpole na ana busara wanamburuza akina jk,tulie na huyu Andunje,anakula badala ya kunenepa anavimba alafu cku hizi uwezo wake wa kufikiri umepungua naona nywele zinanyonyoka na akili huwezi ukaongea vile kwa hazi yake
 
Ikiwa unaona haikuhusu ipotezee, inawasha nini ? Wacha sisi waTanzania inaotuhusu atusemee

cc Mtende

mkuu usibishane na mchwa, wanahara hao, mpaka uchaguzi ufike watakua wamejaza vyoo kwa viroba
 
Hakuna kitu hapo.UKAWA mmebugi stepu wala hamjitambui mmechanganyikiwa

Nani amechanganyikiwa kati ya CCM A na CCM B aka UKAWA.

Chama tawala badala ya kuzungumzia mafanikio mnabaki kuhangaika na upinzani. Wapinzani waseme nini sasa. Nilitegemea mtajikita zaidi kwenye sera na kuelezea mlichokifanya kwa kipindi chote cha miaka 50 waTanzania wamewaamini na kuwakabidhi usimamizi wa rasilimali za nchi.

Sasa mnabaki kufoka na kuhangaika na picha za UKAWA. Mnahangaika na Lowassa, kama mnaona Lowassa ni CCM basi subiri muziki wake.

Elezeeni mtawafanyia nini waTZ na sio kuleta mipasho na uropakaji
 
Kwa mwinyi sikuuingi mkono namheshimu sana huyu mzee ni mpole na ana busara wanamburuza akina jk,tulie na huyu Andunje,anakula badala ya kunenepa anavimba alafu cku hizi uwezo wake wa kufikiri umepungua naona nywele zinanyonyoka na akili huwezi ukaongea vile kwa hazi yake

huyu andunje huwa anadundwa sana na anna ndio maana hajielewi
 
Sasa nimwamiamini CCM tayari washakuwa chana cha upinzani na si chama tawala tena.
 
Jiandaeni kisaikolojia kuongozwa na JOHN POMBE JOSEFU MAGUFULI
Usiwaweke watanzania wote sema wana UKAWA... Watanzania hawashawishik na UKANDA

Huku niliko ni MAGUFULI kwanza Wabunge wapige kampeni... POLENI UKAWA
 
ANdunje Tena Ni Nani Huyu = Mzee Wa Kujimilikisha Mgodi wa Kiwira. Utajiri wa Lowassa Hauna Maelezo, Je Utajiri tunaoambiwa Kwenye

Familia Kuu Maelezo yake Tupewe.
 
majibu mazima sna kwa mzee mwinyi wala sio matusi kuoa mke wa pili inamaana mke wa kwanza hakutoshelezi na kuna vitu vinamshinda kufanya ndio maana unaoa mke wa pili kwa hiyo mke wa pili ni bora kuliko mke wa kwanza na ndivyo ilivyo kwa ccm
 
Back
Top Bottom