Majibu juu ya upotoshaji wa Mwigulu

Majibu juu ya upotoshaji wa Mwigulu

Kama tunatafuta punguani hapa ni nani? Ni yule aliyewalaghai wananchi wapuuze umuhimu wa Katiba itakayojenga misingi ya kimaisha kwa miaka ya uhai wao ujao kwa raha ya mpira wa siku moja au wale waliorubunika kwa mpira wenye raha ya siku moja na kuacha kutoa maoni ya katiba inayoweka misingi ya utawala bora wenye tija kwa maisha yao yote ya siku zijazo? As a personal view, -------- ni yule anayerubuniwa naye akaridhia kurubuniwa!
 
sasa mnamuogopa nn huyo mlopokaji?hahahaha sungura alishindwa kufikia ndizi mbivu akasema ni mbichi

Mwigulu ni mweupe sana ndio maana anaogopa kila ziara za cdm iramba,kumbuka alivyokodi wahuni wakafanye fujo kwenye ziara ya mnyika pale ndago,juzi kaleta simba ili awagawe wanairamba lakini aibu ameipata.
 
Mwigulu ni nani?Mna hakika kuwa mwenye jina ndo mtu huyo?mbona mambo yake ni kama alikosa DIVISION kidato cha nne?
 
Back
Top Bottom