Maji yasiyo Kilimanjaro hayana hadhi serikalini?

Maji yasiyo Kilimanjaro hayana hadhi serikalini?

Kipenzi Changu

Platinum Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
59,429
Reaction score
139,486
Tumeona katika vikao na mikutano mbalimbali ya serikali na vyombo vyake wakitumia maji ya chupa aina ya Kilimanjaro katika kukata kiu.

Huwa najiuliza kuna tenda ya milele ya Kilimanjaro kusupply maji serikalini au maji ya aina zingine hayana kiwango?

Kama hayawa kiwango kwa nini sisi watu wa kawaida turuhusiwe kunywa? Huwezi kuona Uhai, Dew drop wala jambo katika kikao cha serikali. Pale Nyerere international conference niliwahi kutaka kuingia na Uhai nikazuiwa

Wanaofahamu watudokeze ila isidanganye kwa kuwa nafahamu zaidi
 
Mengi amesha lobby! Humuoni kila siku yuko ikulu... Hiyo inatwa market leadership. Yani yule aliyeingia kwanza ndiye ana define industry standard na market followers has to play by his rules...
 
Sayona ni Maji mazuri sana....yana test nzuri pia.
 
Wakenya wakitangaza mlima Kilimanjaro uko kenya tunalalamika . Sisi wenyewe tukitumia brand ya mlima Kilimanjaro ili ijulikane uko Tanzania , tunalaumiana . [emoji1241]
 
Serikali wanapendelea kutumia maji ya Kilimanjaro kwa sababu ya ubora wake na pili jina lake linasaidia kuutangaza mlima kilimanjaro espicialy pale vikao vinahusisha watu wa mataifa mbalimbali.
 
Nakushauri utembelee na kiwandani kwako uone Mazingira yao ya Uzalishaji na uzingiatiaji wa maelekezo wanayopewa. Tungekuwa tunashindanisha uzingatiaji wa mashart na vigezo viwanda vya maji (siyo product) bado Kiwanda chao ni cha hali ya ubora wa juu!
 
Wakenya wakitangaza mlima Kilimanjaro uko kenya tunalalamika . Sisi wenyewe tukitumia brand ya mlima Kilimanjaro ili ijulikane uko Tanzania , tunalaumiana . [emoji1241]
kwa kuongezea kuhusu mlima, tunawalaumu wakenya bure, uzembe wa watendaji wetu ilikuwa ni kuuadhibu mji wa Moshi kwa kuudidimiza kisa Siasa (kuwa mji wa kipinzani), Hali iliyoufanya mji usichangamke kibiashara na kitali, sasa wakenya wanajenga mji upande ule wa Karibu na Mlima, hapo Tanzania ndio watakuwa wamefanya according to them a true pick of choices they have! Ndyafff!
 
Back
Top Bottom