Maji yaadimika Nairobi

Naton Jr

JF-Expert Member
Oct 5, 2016
3,522
2,000
Kenya nchi ya hovyo sana

Nairobi 70% hawana tap water wanategemea browsers na maji machafu ya miferejini, kuna mambo Tanzania wanachukulia poa ila kwenye nchi nyingine ni serious issues

Kama Nairobi Ina water crisis kubwa hivi, hizo counties za pembeni zina hali gani?
 

Tony254

JF-Expert Member
May 11, 2017
4,835
2,000
Makenya bwana sijui yenyewe yalizaliwaje niliwahi ingia choose cha umma aisee wanakunya mpaka mlangoni
Uongo mtupu. Choo zetu unalipia ndio uitumie. Kwa hivyo choo hizo huoshwa. Umesahau nyie watoto wenu walikuwa wanaishi ndani ya choo wakikula mavi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom