Maji Marefu Kuishitaki CHADEMA .....!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maji Marefu Kuishitaki CHADEMA .....!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Mar 22, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,451
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Majimarefu Asema Picha Imetengenezwa
    Amemaliza maongezi na wakili maarufu jijini kuiburuza CHADEMA na MWANANCHI Mahakamani Jumatatu kwa kumchafulia jina na heshima yake ndani ya chama na jamii kwa ujumla




    [​IMG]
    "Picha hii nilipigwa nikiwa na huyu mbunge mwenzangu, Vicent Nyerere (kulia), lakini huyu wa kushoto (Joshua Nassari) hakuwepo karibu yangu kabisa! Yeye alikuwa mbali akiamrisha vijana wanichome moto tena akiwa na hasira, tofauti na anavyocheka katika picha hii. Huu ni mchezo mchafu wa kuunganisha picha kwenye kompyuta uliofanywa na CHADEMA na kwa makusudi gazeti hili likaichapisha, baada ya kuona kwamba hatua aliyofanya Nassari ya kutaka niuawe jana ni mbaya sana. Nitalishitaki gazeti hili". Analalamika Mbunge wa Korogwe Vijijini Stephen Ngonyani wakati akionyesha picha inayomuonyesha akiwa katika furaha ya hali ya juu yeye, Nyerere na Nassari. Picha hiyo imechapishwa jana ukurasa wa kwanza gazeti la Mwananchi.Vilevile ukurasa wa kwanza gazeti la Tanzania Daima.
     
  2. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Asiwashtaki badala yake aroge,shule kumbe muhimu,hata kama kapigwa picha na nasary what wrong?
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,970
    Likes Received: 22,175
    Trophy Points: 280
    Kwani ukiwa mtu wa shirki huruhusiwi kufurahi na wanadamu wa kawaida??
     
  4. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Huyu ela zinamuwasha aende ili na mawakili wapate ulaji.
     
  5. P

    Pelege Senior Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa CCM wanazidi kuchanganyikiwa 2.
     
  6. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani kuna kosa gani kuwa jirani na Nassari mbona sijamwelewa ama amesahau nani alikuwepo, labda wamemtisha waliomweka madarakani akaona kuna kuwekwa pembeni. Awe wazi tu!!
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,294
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    Arejeshe pesa ya kuuza mali za marehemu babamkwe wa kenya kwanza kabla ya kushitaki!
     
  8. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 16,232
    Likes Received: 5,744
    Trophy Points: 280
    huyu atakua bado anaamini siasa ni uadui..au ndio ile ya mwenyekiti wenzangu hawatanielewa. Nahisi adui mkubwa wa ccm ni chadema na sio matatizo ya mtanzania
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,294
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    Arejeshe pesa ya kuuza kitapeli mali za marehemu babamkwe wa kenya kwanza kabla ya kushitaki!
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,970
    Likes Received: 22,175
    Trophy Points: 280
    Sii hela tu, na majini pia hufugwa na watu wa shirki.
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,970
    Likes Received: 22,175
    Trophy Points: 280
    They are running away like headless chicken.
     
  12. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa mimi simuelewi ukiangalia hiyo picha kwa makini unaona kabisa anachosema si kweli, kama alikuwa na Vincent iweje aonekane anamuangalia Nassari! na anasema Nassari alikuwa anaamlisha vijana wa Chadema wamchome moto, kwa mazingira ya kawaida mtu anayetishiwa kuchomwa moto angekuwa na sura ya kutishika maana usalama wake ungekuwa hatarini lakini tofauti na yeye anavyoonekana kwenye picha akiwa na furaha sana,ina maana alikuwa anafurahia tishio hilo! haya ndio matatizo ya waganga wa kienyeji kuwa wana siasa!mbona sasa hatishii kulishitaki na Tanzania Daima maana nalo lilipandika picha hiyo!
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hapo wa kushtakiwa ni chadema au mwananchi? Au mwananchi communications ni mali ya chadema????
    Hawa watu sijui walipataje ubunge!!!
     
  14. HBO

    HBO Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heeeeeeeee
    Hivi kwa nini anaitwa maji marefu???????????????
    Nini kiini cha hili Jina???????????????

    Tafakari
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,562
    Likes Received: 10,043
    Trophy Points: 280
    Jamani, mahakama itakuwa Gamboshi na muongoza mashitaka atakuwa ni Dk Matunge
     
  16. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,936
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mganga wa kinyeji tu
     
  17. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaazi kweli kweli
     
  18. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 599
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kazi kwelikweli
     
  19. a

    apprux Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni vizuri mara nyingine kusikia skendo ka izi kwa chadema because natural mchezo ukishakuwa mchafu haumalizwi na msafi
     
  20. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Maji marefu wewe ni msomi uliyebobea mpaka kufikia hadhi ya kuwa profesa, wanafunzi wako wa chuo kikuu wakiona hii habari hawataipenda kabisa.
     
Loading...