Maji kwa wakazi wa Kimara Stopover kwa Kapinga

Maji kwa wakazi wa Kimara Stopover kwa Kapinga

Hammer

Member
Joined
Oct 13, 2010
Posts
25
Reaction score
0
:alien: Inasikitisha sanaaa tena inauma kuona watu wachache tu katika nchi hii ndo wanafaidi raslimali za nchi hii wkati wengine wanagugumia kwa maumivu. DAWASCO wamepania kumfanya mgombea wa CCM Jimbo la Ubungo akose kura. Na kweli hatopata maana wananchi wanahasira kweli kuona miaka yote wanapata taabu ya maji Kimara wakati kuna tenki kubwa sana la maji na mabomba yote yanapita hapo kwenda kwa wakubwa Oysterbay na kwingineko. Safari hii CCM wataiona hasira ya wananchi wa Kimara
 
Mkuu yameanza kutoka ya Wachina toka wafunge juzi ndo yametoka ndo gia ya kuombea kura.
 
Alafu DSM ndo commercial hub ya Tz and still watu hao hao wataipigia kura CCM
 
Kuna ndugu yangu anaishi Mbezi Mwisho, Mji Mpya...anasema huko ni shida tupu ya maji hakuna bomba la Mchina wala nini ni kununua tu..
Hamna bara bara wala nini, kwanini waipigie kura Chi Chi EM?
Hiyo ni sehemu tu ndogo ya Dar Es Salaam, Mji mkubwa wa kibiashara, then Tanzania wise inakuwaje?
 
We kila mmoja angekuwa ikulu pangekalika///tafuta channel bosi huku upati msaada au pangisa amia sinza ama sehemu zingine kunakotiririka maji only soln
 
Huyu anajulikana Manzese maeneo ya Malamba mawili huko Gorani hawamjui

huko maramba mawili kuna kila aina ya shida,maji barabara no umeme yaani akitokea wa kuwapatia haya angewakomboa sana.
 
Mimi naishi Kipunguni Ukonga. Watoto wanahadithiwa tu kwamba eti duniani kuna maji eti ya NUWA au sijiu DAWASCO. Wanajua visima vifupi au kwa waliojaliwa borehole za watu binafsi.
 
Mimi naishi Kipunguni Ukonga. Watoto wanahadithiwa tu kwamba eti duniani kuna maji eti ya NUWA au sijiu DAWASCO. Wanajua visima vifupi au kwa waliojaliwa borehole za watu binafsi.

tuko pamoja mkuu kwetu ss ni visima kwa kwenda mbele
 
Back
Top Bottom