Maji kwa wakazi wa Kimara Stopover kwa Kapinga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maji kwa wakazi wa Kimara Stopover kwa Kapinga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hammer, Oct 13, 2010.

  1. H

    Hammer Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :alien: Inasikitisha sanaaa tena inauma kuona watu wachache tu katika nchi hii ndo wanafaidi raslimali za nchi hii wkati wengine wanagugumia kwa maumivu. DAWASCO wamepania kumfanya mgombea wa CCM Jimbo la Ubungo akose kura. Na kweli hatopata maana wananchi wanahasira kweli kuona miaka yote wanapata taabu ya maji Kimara wakati kuna tenki kubwa sana la maji na mabomba yote yanapita hapo kwenda kwa wakubwa Oysterbay na kwingineko. Safari hii CCM wataiona hasira ya wananchi wa Kimara
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Mkuu yameanza kutoka ya Wachina toka wafunge juzi ndo yametoka ndo gia ya kuombea kura.
     
  3. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...too late to catch the train...
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Alafu DSM ndo commercial hub ya Tz and still watu hao hao wataipigia kura CCM
     
  5. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,329
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Kuna ndugu yangu anaishi Mbezi Mwisho, Mji Mpya...anasema huko ni shida tupu ya maji hakuna bomba la Mchina wala nini ni kununua tu..
    Hamna bara bara wala nini, kwanini waipigie kura Chi Chi EM?
    Hiyo ni sehemu tu ndogo ya Dar Es Salaam, Mji mkubwa wa kibiashara, then Tanzania wise inakuwaje?
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,807
    Likes Received: 2,394
    Trophy Points: 280
    We kila mmoja angekuwa ikulu pangekalika///tafuta channel bosi huku upati msaada au pangisa amia sinza ama sehemu zingine kunakotiririka maji only soln
     
  7. m

    mbea Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ni kumpa kura Julius Itatiro arekebishe mambo!
     
  8. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aiseeee
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Huyu anajulikana Manzese maeneo ya Malamba mawili huko Gorani hawamjui
     
  10. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    huko maramba mawili kuna kila aina ya shida,maji barabara no umeme yaani akitokea wa kuwapatia haya angewakomboa sana.
     
  11. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,531
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Mimi naishi Kipunguni Ukonga. Watoto wanahadithiwa tu kwamba eti duniani kuna maji eti ya NUWA au sijiu DAWASCO. Wanajua visima vifupi au kwa waliojaliwa borehole za watu binafsi.
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,561
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    tuko pamoja mkuu kwetu ss ni visima kwa kwenda mbele
     
Loading...