Rapherl
JF-Expert Member
- Jun 20, 2012
- 3,504
- 2,256
WanaJF,
Nipo sehemu fulani mbali na Nyumbani kwangu kama wiki sasa,hapa nilipo muda mwingi natumia kupumzika hapa home nachat na kuangalia sana tv kupitia kingamuzi cha Startimes(ndo kilichopo).
Sasa nilichogundua baada ya siku kama tatu za kukaa hapa ni kwamba hichi king'amuzi kinachagua ni kitu gani cha kuonyesha na kipi hakionyeshi,
Kwa mf:StarTv ikianza habari kitakata kata weee wakiweka matangazo aaah fresh unaona vizuri kabisa wakirudi kwenye habari kinaanza tena kukata na kuna nyimbo ambazo mpaka nimeshakariri kwamba huu wimbo ukipigwa unakata kata hata ufanye nini haisaidii ila kwenye Channel nyingine wimbo huo huo utauona vizuri kabisa...ikianza BBC swahili itakata kata mpaka inaisha ikiisha tu inaonyesha vizuriiiii hata bila ya kurekebisha antenna...
Na hili la habari ni karibia Channel zote wakiwa wanatangaza studio inaonyesha kwa afadhali kidogo ila wakiungana na waandishi wao huko nje ni Majanga tena!
Ni hivyo hivyo pia kwa channel nyingine zote!
Nimemuuliza mwenye nacho kaniambia yeye kashazoe ndio hivyo hivyo kila siku hata kurekebisha kashachoka
Sasa mimi imebidi tu nikanunue CD nianze kuangalia kwasababu hakuna raha tena ya kuangalia hii tv
Sijui wadau kama na nyie mna-experience hili swala kama huyu ndugu yangu.
Nipo sehemu fulani mbali na Nyumbani kwangu kama wiki sasa,hapa nilipo muda mwingi natumia kupumzika hapa home nachat na kuangalia sana tv kupitia kingamuzi cha Startimes(ndo kilichopo).
Sasa nilichogundua baada ya siku kama tatu za kukaa hapa ni kwamba hichi king'amuzi kinachagua ni kitu gani cha kuonyesha na kipi hakionyeshi,
Kwa mf:StarTv ikianza habari kitakata kata weee wakiweka matangazo aaah fresh unaona vizuri kabisa wakirudi kwenye habari kinaanza tena kukata na kuna nyimbo ambazo mpaka nimeshakariri kwamba huu wimbo ukipigwa unakata kata hata ufanye nini haisaidii ila kwenye Channel nyingine wimbo huo huo utauona vizuri kabisa...ikianza BBC swahili itakata kata mpaka inaisha ikiisha tu inaonyesha vizuriiiii hata bila ya kurekebisha antenna...
Na hili la habari ni karibia Channel zote wakiwa wanatangaza studio inaonyesha kwa afadhali kidogo ila wakiungana na waandishi wao huko nje ni Majanga tena!
Ni hivyo hivyo pia kwa channel nyingine zote!
Nimemuuliza mwenye nacho kaniambia yeye kashazoe ndio hivyo hivyo kila siku hata kurekebisha kashachoka
Sasa mimi imebidi tu nikanunue CD nianze kuangalia kwasababu hakuna raha tena ya kuangalia hii tv
Sijui wadau kama na nyie mna-experience hili swala kama huyu ndugu yangu.

