Majanga: Miradi ya Magufuli yote imekwama

Majanga: Miradi ya Magufuli yote imekwama

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Posts
13,697
Reaction score
58,744
Bomba la mafuta, SGR, Bwawa la Umeme, Bandari bagamoyo, Daraja Busisi, Daraja sarendar bridge Miaka 5 inaisha miradi yote mikubwa haina mwelekeo mzuri.

Ujenzi wa barabara kikwete alijenga maelfu ya km! ndani ya miaka 5 kuna barabara kipindi cha kikwete zilikuwa zimeashaanza kujengwa ila cha kushangaza mwendelezo hakuna mpaka leo hazijakamilika mika 5 inayeyuka. mfano Tabora - Katavi - Kigoma

Nchi ipo hoi kiuchumi kama miaka 5 tumeshindwa kukamilisha ujenzi wa Meli Mpya taifa linahitaji maombi Magufuli kakwama

Ni majonzi kwa taifa.
 
Bomba la mafuta, SGR, Bwawa la Umeme, Bandari bagamoyo, Daraja Busisi, Meli mpya ziwa victoria, Tanganyika, Miaka 5 inaisha miradi yote mikubwa haina mwelekeo mzuri. Nchi ipo hoi kiuchumi na kisiasa kama miaka 5 tumeshindwa kukamilisha ujenzi wa Meli Mpya taifa linahitaji maombi Magufuli kakwama na ni majonzi kwa taifa.
Miradi ambaye inaacha makovu kwenye mioyo ya wengi haiwezi kuwa na mafanikio chanya
 
Bomba la mafuta, SGR, Bwawa la Umeme, Bandari bagamoyo, Daraja Busisi, Meli mpya ziwa victoria, Tanganyika, Miaka 5 inaisha miradi yote mikubwa haina mwelekeo mzuri. Nchi ipo hoi kiuchumi na kisiasa kama miaka 5 tumeshindwa kukamilisha ujenzi wa Meli Mpya taifa linahitaji maombi Magufuli kakwama na ni majonzi kwa taifa.
Na hayo ni mamiradi tu ya vyombo vyombo; hujagusia mambo mhimu kabisa ambayo ameshindwa na matokeo yake hayataonekana leo.
Elimu yetu iko wapi? Kilimo chetu kiko wapi. Yote haya tunaenda na yale aliyoyaacha Kikwete, ila kwa vile hayaongezewi chochote, athari zake hazionekani kwa sasa.

Sasa hivi imebaki CCM (Magufuli/Ndungai) kuwawinda CHADEMA kila siku, na kwa hali hiyo hiyo maelewano kati ya jamii nzima yanatoweka. Haya hatuyajadili, kana kwamba hayaongezeki.

Sasa hata maelewano yetu na wenzetu huko nje yamekuwa ya shida.
Hakuna namna, atakuja kugeuka na kujikuta hana pa kukimbilia. Wachina wenyewe alishawavuruga, sidhani kama watamwamini huyu.
 
Bomba la mafuta, SGR, Bwawa la Umeme, Bandari bagamoyo, Daraja Busisi, Meli mpya ziwa victoria, Tanganyika, Miaka 5 inaisha miradi yote mikubwa haina mwelekeo mzuri. Nchi ipo hoi kiuchumi na kisiasa kama miaka 5 tumeshindwa kukamilisha ujenzi wa Meli Mpya taifa linahitaji maombi Magufuli kakwama na ni majonzi kwa taifa.
Utajiju... Meli za ziwa Victoria tayari zimeshakamilika zimebaki kufanyiwa testing tu na Wakorea! Miradi mingine yote inaendelea kama kawa! Tunajua unaombea sana mambo yasiendelee sijui kwa faida ya nani? Wakati miradi yote wewe na familia yako mtafaidi pia!!
 
Utajiju... Meli za ziwa Victoria tayari zimeshakamilika zimebaki kufanyiwa trsting tu na Wakorea! Miradi mingine yote inaendelea kama kawa! Tunajua unaombea sana mambo yasiendelee sijui kwa faida ya nani? Wakati miradi yote wewe na familia yako mtafaidi pia!!
Hili pumbavu ndio liliombaga corona ije Tanzania ,kichwani badala ya ubongo Limejaza mavi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bomba la mafuta, SGR, Bwawa la Umeme, Bandari bagamoyo, Daraja Busisi, Meli mpya ziwa victoria, Tanganyika, Miaka 5 inaisha miradi yote mikubwa haina mwelekeo mzuri. Nchi ipo hoi kiuchumi na kisiasa kama miaka 5 tumeshindwa kukamilisha ujenzi wa Meli Mpya taifa linahitaji maombi Magufuli kakwama na ni majonzi kwa taifa.
Hongera kwa dua zako, kwa hiyo zimekubaliwa, eti!
 
Back
Top Bottom