Majambazi yavamia Maxx Bureau de Change na kukomba hela

Fidel80

JF-Expert Member
May 3, 2008
21,958
2,000
Majambazi yamevamia Bureau ya Maxx mitaa ya Samora nakukomba pesa zote.
Majambazi hayo yalifika eneo ya tukio na Noah na kuwapulizia dawa wateja, wafanyakazi na walinzi kisha kuanza kukusanya pesa kwenye mifuko yalipo maaliza yameondoka taratiiiibu na Noah yao yameshika ile barabara kwenye jengo la TTCL.
Yalikuwa takribani 7 na mitutu ya bunduki hayajaua ila yametuachia maumivu ya dawa yaliyo puliza.
 

Edward Teller

JF-Expert Member
Oct 31, 2010
3,845
2,000
bora hawajaua-kama wana CCTV zitawasaidia kuwapata hao jamaa kama walkuwa wameacha face zao nje
 

Mwita25

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
3,836
0
Where were the flatfoots. I know the street is one of the busiest in town and one might wonder how the coppers couldn't interrupt and react accordingly. Again there is something wrong with our security forces.
 

mzee wandimu

JF-Expert Member
Sep 23, 2011
468
250
Where were the flatfoots. I know the street is one of the busiests in town and one might wonder how the coppers couldn't interrupt and react accordingly. Again there is something wrong with our security forces.
mkuu leo vipi naonaunawacha magamba tangu asubuhi!
 

Fidel80

JF-Expert Member
May 3, 2008
21,958
2,000
Cha kushangaza polisi wamefika badala ya kuwakimbiza wao wamebaki tu pale wanahoji wananchi imekuwaje majaa yamezidi kusonga mbele
 

king'amuzi

JF-Expert Member
Jan 10, 2011
615
195
Poleni mlionusurika hii ndo nchi yetu mtaa uliyoko busy kama ule unaibiwa polis wanashindwa kuzibit.sijui huku uswahilini kwetu inakuwaje.
 

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Jun 21, 2011
6,788
1,225
Kila kukicha majambazi yanavamia na kupora, KIKWETE AMKA WATU WANASHIDA WEWE UNAKULA BATA,ACHA KUZALISHA MAJAMBAZI WAKIKOSA PA KUVAMIA WATAJA KUKUTOA UHAI WAKO.
 

Asprin

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
61,647
2,000
Mpwa pole kwa zahma.......... vipi ulikuwa umeenda kuchenji dolari unataka kukimbia Manzese au?
 

Mphamvu

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
10,713
2,000
Dah, asavali jamaa wamegawana umaskini na hao wahndi wala vyetu. angalau watajirusha bar za uswazi hyo hela ibaki injini.
 

Yericko Nyerere

Verified Member
Dec 22, 2010
16,780
2,000
Poleni sana wahanga nimestuka sana kwa sababu nipo mtaa huuhuu wa samora na imenibidi ni koki mashine gani yangu tayari kwa mapambano!
Ngoja nisogee eneo la tukio kwanza!!
 

Yericko Nyerere

Verified Member
Dec 22, 2010
16,780
2,000
Upataji wa taarifa sahii umekuwa mgumu kwakuwa naona wahindi wote wanawasikiliza polisi sie tulievaa pensi hatusikilizwi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom