Majambazi yaua usiku huu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi yaua usiku huu!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ndyoko, Feb 6, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,974
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Nimesikia habari za majambazi kuu mtu na kupora duka la madawa la Fedex. Kwa anayejua details la eneo hilo la duka yalikofanyika mauaji anijuze tafadhali, nna ndugu yangy afanyia kazi hayo maduka, presha yanishuka mie tafadhali. najaribu mpigia simu haipokelewi, anayejua anijuze duka gani kwa pao dar yalikofanyika mauaji, plz!
     
  2. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ata mimi nimesikia mawingu fm..mwenye info zaidi atujuze,kwani police walikua bado hawajaenda na mtu mmoja kashakufa.
     
  3. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,279
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red: siku nyingine usifanye hivyo, inawezekana ndugu yako kajificha mahali kwenye hilo duka sasa unapoanza kupiga simu ndio unamuanika kwa majambazi. Speaking from experience. Kwa sasa tafuta habari toka vyanzo vingine siyo huyo ndugu yako ambaye yuko kwenye dhahama.
     
  4. 1

    19don JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ndg yangu hata siku usije ukaomba ushauli kwa DEODAT hajawahi kupata matatizo yoyote hapa duniani
     
  5. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 5,142
    Likes Received: 2,177
    Trophy Points: 280
    Fedex au Medex?? Sababu Fedex ni kampuni ya kimataifa ya usafirishaji vifurushi!! na Medex ni kampuni inayojihusisha na Madawa na Bima za Afya
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,809
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Nilikuwa napata kigugumizi cha usomaji hapo hapo
     
Loading...