chakii
JF-Expert Member
- Sep 15, 2013
- 21,849
- 29,569
Wakuu muda mfupi uliopita nimepata taarifa kutoka kwa mtu wangu wa karibu aliyepo maeneo ya Kimara kwamba majambazi wamevamia bar Kimara, inasemekana wameanzia Kona, Korogwe na Kawacha bar zote zikiwa ni bar na kumimina risasi.
Sijapata taarifa za watu kupoteza maisha ila inasemekana kote walipopita wamepora fedha.
Taarifa zaidi zinakuja!
Sijapata taarifa za watu kupoteza maisha ila inasemekana kote walipopita wamepora fedha.
Taarifa zaidi zinakuja!
Jana ilikuwa tabu ndugu.Nilikuwa mbele kidogo ya Kez Pub kuna grossary zimepangana.Nikasikia milio ya risasi kumbe ilikuwa Latemba, kukatulia.
Wakawasha bodaboda haooo Korogwe kwa Kawacha hapo ndio risasi kibao.Ila walikuwa wanapiga hewani hawajaua mtu.
Pia nasikia endapo wapo kundi na mmoja wao akiua.Basi hela zote wanampatia aliyeua maana damu itawatafuna.
Ila wasipoua nasikia inakuwa dili zuri.