Majaji wa rufaa tanzania


C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
3,993
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 3,993 280
Wapendwa, naomba kujua majina ya majaji wa MAHAKAMA YA Rufaa tANZANIA wa sasa .
 
E

EMERALD

Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
9
Likes
0
Points
0
E

EMERALD

Member
Joined Mar 15, 2011
9 0 0
MAJINA YAO NA SENIORITY NI AS FOLLOWS:-
  1. Mohamed Chande Othman CJ
  2. Eusebia N Munuo
  3. Harold Nsekela
  4. January Msofe
  5. Edward Rutakangwa
  6. Angela Kileo
  7. Nathalia Kimaro
  8. Laurean Kalegeya
  9. Mbarouk Mbarouk
  10. Steven Bwana
  11. Bernard Luanda
  12. Sauda Mjasiri
  13. Salum Massati
  14. William Mandia
  15. Katherine Oriyo
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,152
Likes
6,550
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,152 6,550 280
huyo (red) ndiye kiranja wao mkuu, inaelekea 'ataleta' mabadiliko makubwa sana katika mfumo wa sheria za nchi yetu!
MAJINA YAO NA SENIORITY NI AS FOLLOWS:-
  1. Mohamed Chande Othman CJ
  2. Eusebia N Munuo
  3. Harold Nsekela
  4. January Msofe
  5. Edward Rutakangwa
  6. Angela Kileo
  7. Nathalia Kimaro
  8. Laurean Kalegeya
  9. Mbarouk Mbarouk
  10. Steven Bwana
  11. Bernard Luanda
  12. Sauda Mjasiri
  13. Salum Massati
  14. William Mandia
  15. Katherine Oriyo
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
3,993
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 3,993 280
MAJINA YAO NA SENIORITY NI AS FOLLOWS:-
  1. Mohamed Chande Othman CJ
  2. Eusebia N Munuo
  3. Harold Nsekela
  4. January Msofe
  5. Edward Rutakangwa
  6. Angela Kileo
  7. Nathalia Kimaro
  8. Laurean Kalegeya
  9. Mbarouk Mbarouk
  10. Steven Bwana
  11. Bernard Luanda
  12. Sauda Mjasiri
  13. Salum Massati
  14. William Mandia
  15. Katherine Oriyo

Asante sana mpendwa.
 
P

PSYCHOLOGY

Senior Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
177
Likes
0
Points
0
Age
36
P

PSYCHOLOGY

Senior Member
Joined Feb 10, 2011
177 0 0
Namba 8 nampa big up!
 
B

beware

Member
Joined
Oct 15, 2011
Messages
29
Likes
0
Points
0
B

beware

Member
Joined Oct 15, 2011
29 0 0
sio kwamba amestaafu tu,bali amestaafu miaka mitano kabla ya muda wa kisheria na katika barua yake akamuleza rahisi kwamba pamoja na sababu za kiafya hawezi kuendelea kuangalia mahakama ikimfia mkononi na haoni tena mtu wa kufanya nae kazi.
 

Forum statistics

Threads 1,215,050
Members 463,005
Posts 28,533,663