john kenedy.
Jakaya M. Kikwete
Julius K. Nyerere
John F. Kennedy
Hapo juu kuna JK wangapi?
Maskini shule za kata na matokeo makubwa sasa.
john kenedy.
division 5 wala hawapotei, kumbe ndio maana watoto wetu wanascore zero wao wanajua nyerere alikuwa rais wa marekani!.... kazi ipo!!!Kwa taarifa yako, watu wenye majina ya ufupisho wa JK wamefanikiwa sana na kujulikana sana. Haya ni baadhi yao
Jakaya Kikwete - Rais wa Tanzania 2000's
Jommo Kenyata- Rais wa Kenya 1970's
Julius Nyerere - Rais Tanzania 1960's
John Komba - Mbunge wa Tz 2000's
Joyce Kiria - Mjasiriamali Tz
Unaweza kuongezea na wengine. Ni the same na majina ya Anna kwa wanawake, mfano
Anna Mkapa
Anna Tibaijuka
Anna Makinda
Anna Kilango
Anna Abdallah
Anna Leliya Nkya
Unaweza ukaongezea na wengine.
HITIMISHO.
Jina unalompa mtoto lina mahusiano makubwa sana na mafanikio kwa hiyo kabla ya kumpa mtoto wako jina fanya utafiti wa hilo jina
Harafu ndo hawa waliobaki bungeni kutunga katiba.kazi ipo
kwa mtaji huo chukua na hawa JK joseph kabila, JK joseph kony JK joseph kibwetele
Jakaya M. Kikwete
Julius K. Nyerere
John F. Kennedy
Hapo juu kuna JK wangapi?
Maskini shule za kata na matokeo makubwa sasa.
juma kaseja
Kwa taarifa yako, watu wenye majina ya ufupisho wa JK wamefanikiwa sana na kujulikana sana. Haya ni baadhi yao
Jakaya Kikwete - Rais wa Tanzania 2000's
Jommo Kenyata- Rais wa Kenya 1970's
Julius Nyerere - Rais Tanzania 1960's
John Komba - Mbunge wa Tz 2000's
Joyce Kiria - Mjasiriamali Tz
Unaweza kuongezea na wengine. Ni the same na majina ya Anna kwa wanawake, mfano
Anna Mkapa
Anna Tibaijuka
Anna Makinda
Anna Kilango
Anna Abdallah
Anna Leliya Nkya
Unaweza ukaongezea na wengine.
HITIMISHO.
Jina unalompa mtoto lina mahusiano makubwa sana na mafanikio kwa hiyo kabla ya kumpa mtoto wako jina fanya utafiti wa hilo jina
JK(N) Nyerere: JM (K) Kikwete
Wapi na wapi watu wanalazimisha tu.
Hivi hata kikwete ni JK. Acheni kuichafua JK jamanni. Mfano hapo juu kuna JK WAWILI TU huyo mwingine ni utumbo tu na ni JK ya kulazimisha na alijaribu kufanya hivyo ili watz eti wamsahau Mwalimu haiwezekaniJakaya M. Kikwete
Julius K. Nyerere
John F. Kennedy
Hapo juu kuna JK wangapi?
Maskini shule za kata na matokeo makubwa sasa.