maisha yangewanuwia vipi wazungu bila ya ulevi?

maisha yangewanuwia vipi wazungu bila ya ulevi?

Babylon

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2009
Posts
1,332
Reaction score
85
Ukiwangalia wazungu mara zote 95% anapokuwa yupo furahani ni pale unampo mkuta amesha lewa (pombeka)sasa jiulize maisha yao yangekuwaje bila ya huo ulevi( pombe)?
 
Mbona hata wabantu wanapombeka sana? Au sijakuelewa?

Nafikiri hujanifahamu hapa sizungumzii masuala ya kulewa ,nazungumzia ulevi ndio unaowaletea wazungu furaha ndani ya maisha yao ,ukiangalia wafrika hatuhitaji ulevi kuwa na furaha inatoka katika mioyo yetu hata bila ya kuwa na ulezi hata kama kuna dhidiki ndani ya jamii yetu lakini furaha haikosekani .
 
Wazungu wanapombeka kwa akili na wanafuata nidhamu ya pombe-Baada ya kazi !!
 
Mpe mpumbavu kilevi anywe azisahau shida zake(nukuu ya bible) nafikiri kumsahaulisha mzungu shida zake ni mpaka alewe tofauti na mwafrika ambaye yeye kazaliwa kwenye shida kukulia shida utawwala wao shida kila kitu shida. Hivyo yeye ana furaha katikati ya shida maana asingeweza kuzikika kwa sababu ya kukosa jambo ambalo hajawahi kuli- experience.
 
Mpe mpumbavu kilevi anywe azisahau shida zake(nukuu ya bible) nafikiri kumsahaulisha mzungu shida zake ni mpaka alewe tofauti na mwafrika ambaye yeye kazaliwa kwenye shida kukulia shida utawwala wao shida kila kitu shida. Hivyo yeye ana furaha katikati ya shida maana asingeweza kuzikika kwa sababu ya kukosa jambo ambalo hajawahi kuli- experience.

Maneno mazito sana haya Umemaliza kila kitu mkuu.
 
Ukiwangalia wazungu mara zote 95% anapokuwa yupo furahani ni pale unampo mkuta amesha lewa (pombeka)sasa jiulize maisha yao yangekuwaje bila ya huo ulevi( pombe)?
kumbe boksi linawasaidia kuvumbua mambo fulani eeh!?
 
Back
Top Bottom