Maisha yamebadilika sana

Eddy mtatina

Senior Member
Jan 8, 2014
172
250
Hello. .hope wikendi iko poa kwenu, nimeshangazwa na kitendo cha jinsia ya kike kulipa kiingilio kuingia katika kumbi za starehe na jinsia ya kiume kupita free mlangoni.

Kweli hii ni awamu ya tano, ina maana idadi ya ke imekuwa kubwa sana kiasi cha kutengenezewa mazingira ya kupunguzwa kwenye maeneo ya kula bata mjini hapa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom