maisha ya ndoa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maisha ya ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by muluvigwa, Oct 9, 2012.

  1. m

    muluvigwa Senior Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kwanin baada ya wanandoa kuishi pamoja kwa muda hupoteza hamu yatendo landoa? kama walikuwa wakipiga magoli 3,4,5 huishia moja wakijitahid 2?
     
  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,776
    Likes Received: 1,502
    Trophy Points: 280
    tendo la ndoa halina kanuni mkuu!na linaboreshwa au kuathiriwa na vitu ving sana !
     
  3. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,257
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    uchunguzi unasema ukiwa na ile kitu muda wote hamu yake huwa inapungua,
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    hakuna kitu kama hicho
    nafikiri wanandoa hao ambao wanaishia round moja na kulala hawana ubunifu kwenye kufanya mapenzi au kuna tatizo kati ya wanandoa
    Kwenye ndoa unatakiwa kuwa mbunifu kila siku na kutofanya sex kuwa mazoea
    yaani ubuni style mpya, sehem mpya za kufanyia tendo lenyewe, kuwa na hamu na mweza wako wa ndoa kila siku
    Unatakiwa kuifanya ndoa yako as if jana yake ndo mmeoana na sio kuchokana na kufanya tendo kimazoea
    Kuwa mbunifu na mfanye mwenzako awe na hamu na wewe kila siku
     
  5. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,389
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Du ntahitaji ufafanuzi, kwa kawaida mke wako ambae unashinda nae ndani jamani yanatakiwa mabao mangapi kwa wastani.Mimi mawili asubuhi au hata moja asubuhi then mawili usiku is enough tena hapo ni mpaka baada ya siku moja au siku mbili tena
     
  6. nipeukweli

    nipeukweli JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 433
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    ....kama ulikuwepo kichwani kwangu aisee...sina la kuongeza
     
Loading...