Maisha Mazuri yakija kwa Bahati mbaya ukubwani lazima uwe mswahili kama Diamond


Wakuacha

Wakuacha

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2015
Messages
2,029
Likes
1,186
Points
280
Age
27
Wakuacha

Wakuacha

JF-Expert Member
Joined May 19, 2015
2,029 1,186 280
Hivi haka ka jamaa mbona kaswahili sana,,Au hapo alipofika kimafanikio bado tu aamini. Anaongea pumba tu cloudz FM anatoa povu povu tu.

Et Tuanze show mkali nani ....mi najua we Alikiba haumuwezi hata mkianzisha hako ka Tour...Ommy eeehh muonesha kama we ni kidume anaza kumkanyaga yule naniii wake....M.k.u.le
 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,432
Likes
5,082
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,432 5,082 280
Hivi haka ka jamaa mbona kaswahili sana,,Au hapo alipofika kimafanikio bado tu aamini. Anaongea pumba tu cloudz FM anatoa povu povu tu.

Et Tuanze show mkali nani ....mi najua we Alikiba haumuwezi hata mkianzisha hako ka Tour...Ommy eeehh muonesha kama we ni kidume anaza kumkanyaga yule naniii wake....M.k.u.le
Ngoja nikuongezee na video ya maneno uliyoyaacha kwa makusudi,USIACHE KUANGALIA HII VIDEO, KISHA KANUSHA KAMA ALICHOKISEMA SI KWELI.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,245
Likes
33,162
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,245 33,162 280
Hivi haka ka jamaa mbona kaswahili sana,,Au hapo alipofika kimafanikio bado tu aamini. Anaongea pumba tu cloudz FM anatoa povu povu tu.

Et Tuanze show mkali nani ....mi najua we Alikiba haumuwezi hata mkianzisha hako ka Tour...Ommy eeehh muonesha kama we ni kidume anaza kumkanyaga yule naniii wake....M.k.u.le

Wakome Waswahili, Waswahili ndiyo waliokupa lugha unayoiongea leo.

Mbona huongei kikwenu.
 
py thon

py thon

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
2,479
Likes
4,270
Points
280
Age
49
py thon

py thon

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2016
2,479 4,270 280
Paka akiwa mnene=Paka wa kizungu

Paka akikondeana mchafu=paka wa kiswahili

Mbwa akiwa na manyoya mazuri-mbwa wa kizungu

Mbwa akiwa mbaya-mbwa wa kiswahili

Mtu akiwa smart,tabia nzr -jamaa mzungu yule hana uswahili kabisa

Mtu mwenye tabia mbovu -ana mambo ya kiswahili Swahili

Mtu akiongea kiingereza-anaonekana smart,ana akili

Mtu akiongea lugha mama-anaonekana hajui,mshamba nk

Kitu chochote kibaya kinapewa jina la uswahili,kitu kizuri kinapewa uzungu

Inferiority complex
 
Raphael Elias

Raphael Elias

Member
Joined
Oct 31, 2016
Messages
35
Likes
10
Points
15
Age
27
Raphael Elias

Raphael Elias

Member
Joined Oct 31, 2016
35 10 15
Nilisika vibaya au nime kopi na kupest vibaya au sikumuelewa......?
Mtu mweusi hana Akili
Rais
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,844
Likes
13,886
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,844 13,886 280
Diamond kaamua kama nongwa naiwe
 
C

chige

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
8,375
Likes
16,071
Points
280
C

chige

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
8,375 16,071 280
Naona watu wame-panic ile mbaya!! Eti muziki ingekuwa sauti angemsaini Wema Sepetu.... dah! Eti jamaa anapiga show sehemu ambazo wengine wameishia kuzisoma kwenye jiografia na historia tu.....
 
jojoe35

jojoe35

Senior Member
Joined
Aug 2, 2014
Messages
192
Likes
134
Points
60
jojoe35

jojoe35

Senior Member
Joined Aug 2, 2014
192 134 60
Hivi kwann akiongea diamond mnaita uswahili, ichoicho akiongea dimpoz au kiba hamsemi, Leo dimpoz kapost uswahili mtupu tangu post ya ujanjaujanja na saiv kapost ya wema uswahili mtupu mmeona ya diamond2, mamaaer nyie
 
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
2,872
Likes
5,183
Points
280
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
2,872 5,183 280
Kama vijana watanzania tunafikiria kama huyu jamaa, mafanikio na maisha mazuri tutayasikia kwenye radio. Wewe Wakuacha maisha mazuri yanatafutwa hayaji kwa bahati mbaya na hata yakija kwa bahati mbaya lazima uwe na discipline ya hali ya juu kumaintain hayo mafanikio na kujituma zaidi, hivi hujuulizi kwanini Kuna baadhi ya watoto wameachiwa mali kibao lkn baada ya kipindi kifupi wakawa masikini. Please change your mind from now la sivyo utakuwa kila siku mtu wa kulalamika, ukishamaliza hapo utanza kuwachukia waliofanikiwa. Sasa ukishafikia levo ya kujenga chuki, unayakaribisha magonjwa na unazifukuza neema na baraka za mungu, kwani mungu anawapenda watu ambao mioyo yao imejaa upendo mwisho wa siku umasikini unakuvaa. Badiliko mafanikio huja kwa kujituma, kupenda kile unachofanya na Kuwa na nidhamu ya matumizi.
 
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2016
Messages
4,864
Likes
6,859
Points
280
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2016
4,864 6,859 280
sasa ulizani Naseeb Mwarabu?
hata wewe mleta uzi ni mswahili asilia tu!
afu una pigo za ki-ladyGaga
zigo la kuvunja chaga....

kumsema mwanaume Mwenzio ni Kokoro

wamatopeni Mtupishe!!!!!!
acheni kokoro
 

Forum statistics

Threads 1,275,066
Members 490,894
Posts 30,531,990