Maisha magumu, nimwambie amkubalie?

Maisha magumu, nimwambie amkubalie?

Joined
Feb 7, 2017
Posts
11
Reaction score
26
Habari zenu,

Mimi ni mgeni humu ndani.

Nina mpenzi wangu nampenda kutokana na tabia zake huwa tunagombana kuna mdada mmoja wanaelekea kwenye mahusiano nikaja kujua tukagombana na yule dada nilikuja kumtukana kwenye simu yakaisha.

Sasa akaja kuniambia ukweli yule dada anamtaka na pesa anazo marafiki zake wamemshauri eti aongee na mimi ili amchune yule dada halafu akipewa hela tunazitumia wote yani mimi na huyu mpenzi wangu mwisho wa siku nilimwambia haitowezekana.

Sasa hapa nimewaza kutokana na maisha magumu sijui nimwambie amkubalie tu ila wasije wakafanya sex mana huyu mwenzangu kipato chake ni cha kawaida.

Naombeni ushauri
 
Wacha tamaa wewe na huyo mwenzio jifunzeni kuridhika na mlichonacho. Mwishowe mtajipatia maradhi bure.

Hakuna aliye na maisha mazuri akaacha kupitia maisha magumu kama mnapendana jifunzeni kutafuta chenu na sio kutegemea migongo ya watu.
 
Mwanaume akamchune mwanamke mwenzako halafu pesa mle wote?
 
Habari zenu,

mimi ni mgeni humu ndani

nina mpenzi wangu nampenda kutokana na tabia zake huwa tunagombana kuna mdada mmoja wanaelekea kwenye mahusiano nikaja kujua tukagombana na yule dada nilikuja kumtukana kwenye simu yakaisha sasa akaja kuniambia ukweli yule dada anamtaka na pesa anazo marafiki zake wamemshauri eti aongee na mimi ili amchune yule dada halafu akipewa ela tunazitumia wote yani mimi na huyu mpenzi wangu mwisho wa siku nilimwambia aito wezekana. sasa hapa nimewaza kutokana na maisha magumu sijui nimwambie amkubalie tu ila wasije wakafanya sex mana huyu mwexangu kipato chake ni cha kawaida.

naombeni ushauri
Mruhusu tu bibie, kwani hata wakisex hilo dushe litachakaa au?
 
Habari zenu,

mimi ni mgeni humu ndani

nina mpenzi wangu nampenda kutokana na tabia zake huwa tunagombana kuna mdada mmoja wanaelekea kwenye mahusiano nikaja kujua tukagombana na yule dada nilikuja kumtukana kwenye simu yakaisha sasa akaja kuniambia ukweli yule dada anamtaka na pesa anazo marafiki zake wamemshauri eti aongee na mimi ili amchune yule dada halafu akipewa ela tunazitumia wote yani mimi na huyu mpenzi wangu mwisho wa siku nilimwambia aito wezekana. sasa hapa nimewaza kutokana na maisha magumu sijui nimwambie amkubalie tu ila wasije wakafanya sex mana huyu mwexangu kipato chake ni cha kawaida.

naombeni ushauri
Mapenzi pesa au mapenzi ni kupeti peti????mapenzi hayajaribiwi akikolea hatorudi kwako be ware of that mdada
 
Back
Top Bottom