Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha Haya...!!Nimejfunza Kpya Hapa...Hebu 2shee!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Majigo, Aug 8, 2012.

  1. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mimi ninakaa na mwanaume ambaye kwa sasa nimeshazaa naye watoto wawili mapacha wanamiezi minne, kabla ya ujauzito mapenzi yetu yalikuwa motomoto lakini baada ya kubeba mimba mwanaume huyu akaanza vituko vya ajabu,
    mara anachelewa kurudi, hela ya matumzi hatoi hapo nikiwa na mimba mpaka najifungua vituko tu haviishi.

    kuna wakati siku moja akaniletea mwanamke ndani akaniambia ni dada yake mtoto wa baba yake mkubwa.
    Yule dada nilimkaribisha vizuri nikijuwa ni wifi yangu kumbe alikuwa mwanamke wa huyo baba watoto wangu, nilikuja kujuwa baada ya siku moja nikamwambia baba watoto natoka kwenda kufanya mazoezi kunyoosha miguu nikawahi kurudi kabla ya saa yangu ya kawaida nikawakuta chumbani kwetu wakichuma tunda la ndoa!!!! sikuamini macho yangu nilijikuta nimenyanyua chupa ya pafyumu na kumpiga nayo baba watoto wangu kichwan ndipo waliposhtuka.
    Nilipomuuliza akaniambia kwamba kwao wamakonde ni ruhusa kulala na dada ambaye sio wa tumbo moja, huku akiniomba msamaha nilipokataa kumsamehe akaniambia kama sitaki hawezi kunibembeleza niachane naye, akaondoka na huyo dada!!!!!

    Wakarudi wamelewa nilikuwa nimelala kitandani akanishusha nilale chini wao walale kitandani kwakuwa nilikuwa na tumbo kubwa sikutaka kubishana naye maana angeishia kunipiga
    basi nilishuka nikalala chini, na hata nilipojifungua akawa ananiambia utalala
    na hivyo vipaka vyako chini usitubane kitandani!!!! (kweli leo mimba tuliyoitunga kwa furaha imezaa vipaka???)

    Siku nikajifungua yule dada hapo hajaondoka bado, nikawa nalala sebleni sasa na watoto maana tulikuwa tumepanga kwenye chumba sebule jiko na choo, wazazi wangu wapo kijijini hata nikiwaambia
    hawatakuwa na lakunisaidia zaidi tu ya kuniambia niondoke na nitaenda wapi na hawa watoto wachanga!!
    Hata baada ya kujifungua baba watoto hakuwa ananiachia hela ya matumizi natapatapa kwa majirani kuomba kufanya kazi nikiwa nimebeba watoto wangu nipate japo hela ya kuweza kula watoto wanyonye,

    kiukweli mimi sikusoma nilikutana naye kwenye mziki tukapendana maana nilijuwa anakazi nzuri kwamba atanisaidia mbeleni kumbe nilijitumbukiza kwenye mto. Madharau yake yakazidi nikashindwa vumilia nikaamua kuondoka kwenda kwa mama yangu mdogo sinza huko nilikaa kwakuwa hakuwa na mume akanisaidia kulea watoto (sikuwahi kusikia kutoka kwa baba yao mpaka sasa wanamiaka mitano), huku nikifanya kazi katika saluni ya kiume nikakusanya hela nikajiendeleza kusoma kompyuta nikasoma kwa bidii nikamaliza, nikasoma qt nikamaliza sasa nimepata kazi katika stationary moja ambayo ndio nilpo,
    basi mwenyewe
    nawahudumia watoto na mama yangu mdogo vizuri tu maana sijahama. Sasa juzi nikiwa natoka kazini nikautana na baba watoto wangu kituo cha basi yani nilivyomuona nilitaka kulia kwasababu alivyokonda na kuchakaa nikamsalimia wakati naondoka akaniomba namba ya simu ili apige aongee na watoto wake na mbaya zaidi kilichonisikitisha
    akaniomba hela ya kula jioni!!!!!!!!!!!
    akaniambia tokea nimeondoka maisha yamekuwa magumu sana kazi alifukuzwa nyumba akashindwa kulipa kodi akafukuzwa vitu ilibidi auze ili apate chakula zilipoisha ndio anabangaiza na maisha akitafuta kazi mpaka leo hajapata. Alivyowapigia akaomba kuja kuwaona alipofika akaanza kulia na kuwaomba msamaha mbele ya mama yangu mdogo akamuomba mama yangu mdogo amuombee msamaha kwangu turudiane tulee watoto!!!!
    Hata aibu hana kasahau kabisa mateso yote aliyonifanyia hana hata aibu Rohoni sina hata hamu naye, ila watoto tokea wamuone baba yao na anavyojishauwa kuja kuwaona mara kwa mara wanamlilia kila akiondoka, mama yangu mdogo ananiambia nisiwe na roho ya chuma nimsamehe kwa ajili ya watoto kweli mtu unaweza kumsamehe vipi naanzaje???


    HII STOR NI YA KWEL NA NILSMULWA NA NIKAOMBWA USHAUR NA HUYU DADA...
    NIMEONA NISHEE NANY!
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,609
    Likes Received: 788
    Trophy Points: 280
    Hii stori imekaa kimtego...............
    Mambo ya unyumba yana vibweka vyake, na kumpa ushauri mtu kama huyo inatakiwa uwe makini sana kwani unaweza kupata matokeo tofauti kabisa na ushauri wako. Kwa jinsi binti alivyojieleza mie naona kuna dalili zote za kurudiana na huyo bwana.
    Wewe mwambie ausikilize moyo wake, usije akabeba lawama bure.

    Wanawake wana huruma we acha tu..................................
     
  3. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Umeona Eeeh! yaan MTAMBUZ Hii Hoja Nzto Kweli!
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,609
    Likes Received: 788
    Trophy Points: 280
    kama ukisoma hayo maelezo kwa makini kabisa unaona dhahiri ni jinsi gani anajaribu kutaka kuhalalisha iwapo atarudiana naye.....
    Hapo utasikia, "ameshajifunza hatarudia tena" au "hakuna binadamu mkamlifu, kila mtu hukosea"
    Kwa ujumla kutatafutwa misamiati yote ya kuhalalisha kurudiana na huyo baba watoto wake, kisa eti amezaa naye..... Kuzaa nayo nongwa...! Mbona hata wendawazimu wanazaa na kamwe baba wa watoto hao hawajulikani na bado wanaishi seuze yeye pamoja na kutupwa jalalani alimudu kunyanyuka na kusonga mbele na akapata mafanikio, lakini leo anatujia hapa na stori za kututega......mh!
    Huyu anatafuta tu kuhalalisha dhamira yake, lakini maamuzi tayari anayo moyoni mwake.
     
  5. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dada zangu kuweni makin na wanaume wa kuokota sijui kwenye mziki, disko, bar, barabaran, mbaya zaidi unatokea kumwamin na kuishi naye + kumzalia watoto, this is so stupid. sio kila mwanaume ni mwanaume wengine wanaume suruali, kwa mfano angalia huyu mpuuzi mchumba wake/mkewe ana ujauzito alafu yeye anamletea changudoa ndani tena ktk kitanda anacholala mkewe.
     
  6. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ishu Ya Watoto Ni Tata Hackwambie M2
    Hasa Wakjua Baba Yao Yupo
    Ila Alichokosea Ni Kuruhusu Huyu Mwendawazmu(alyeruhusu Hawara Kitandan Mwa Mkewe Mwenye Uzto Wake)
    Akawa Na Mawasiano Na Wanae!
     
  7. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwel Bab,Huu Ni Uchanganykeni!
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,069
    Likes Received: 4,720
    Trophy Points: 280
    Mh..ngumu kumesa..apo sijitii maufundi!!!
     
  9. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mwagka Bab'
     
  10. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mh je kama angepata cheo angerudi kweli
     
  11. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,940
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Huo wembamba wake ni wamaisha magumu tu au na kamdudu tayari ameshapata maana najaribu kuunganisha matukio kwa jinsi alivyokuwa anakuletea changudoa ndani halafu na wewe umekutana naye disco!Hebu kabla ya maamuzi yeyote na afya yake uicheki kwanza. Kuhusu kurudiana nakushauri fuata nafsi yako inavyohisi maana mwisho wa siku ni wewe na yeye.
     
  12. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,903
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Another Tragedy!
     
  13. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ndo hapo sasa!
     
  14. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu Hapo Umeongeza Longo La Maana!
     
  15. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,640
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Usiniambie wanaume wameisha mpaka urudiane naye huyo,you must be joking!!!!
     
  16. NyotaMalaika

    NyotaMalaika Senior Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    a tragedy indeed
     
  17. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,069
    Likes Received: 4,720
    Trophy Points: 280
    A a..wacha tu nijifunze kwa wengine.
    Ts a touching story...ntawahadithia my young sisters.
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,072
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Aaah wapi! Hana mapya huyo, pandisha vioo!
    Kilichobadilika hapo ni yeye kufulia, asingefulia wala asingekuwa na habari na wewe wala watoto.
    Yakimnyookea tu mule mule. Uamuzi ni wako!
     
  19. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Eti Kisa Kazaa Nae Watoto Mapicha
     
  20. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    itakua poa Bab' Watabain K2 Kwa Stor!
     
Loading...