Bukoba, Liquid ama The Mint?Uko sawia kabisa.....
Kuna club moja nilienda bukoba, hadi saa saba usiku anapiga nyimbo ambazo hata hazieleweki..... nikachukia nikatoka kwenda zangu kulala japo nilikuwa na mzuka wa kubambiwa ile mbaya.
Ila kuna club nilienda mwanza ile iko underground juu kuna hotel, nilicheza mziki mwanzo mwisho, niliingia pale saa 4 usiku hakuna hata watu nikaondoka club saa 10 alfajir na hapo niliacha watu bado wanayarudi hehehehehee.
Napenda sana kucheza mziki, unachokisema nakuelewa vizuri, nafikiri baadhi ya wamiliki wanamwambia DJ afanye hivo ili wauze vinywaji, kumbe hawajui mtu ukicheka sana unasikia kiu utanunua tuu vinywaji vingi kuliko ukikaa bila kucheza.
Club huwa nafuata kimoja tu na SIO MUZIKI....
Njoo Pub Alberto 24 hours hautojuta mkuu.......Starehe ya kucheza mziki nilianza toka utotoni nilikua nacheza na wazungu kila sikukuu. Sasa hivi Nina maisha yangu kila mwisho wa mwezi naenda club tatizo watu ninaoishi nao wananiona mhuni kisa natoka naenda club.Ila club ndo starehe yangu....
Moshi Mkuu.Dom hamna kitu hukoAlberto ya wapi? Kama ya moshi sawa ila kama ni ile ya Dom amna kitu pale
hata ya moshi hakuna kitu mji mzuri na club/bar zao zipo classic sana lakini hakuna watu sijui vyuma vimekazaMoshi Mkuu.Dom hamna kitu huko
Mbona Mimi naenda na Kuna watu wengi tu.hata ya moshi hakuna kitu mji mzuri na club/bar zao zipo classic sana lakini hakuna watu sijui vyuma vimekaza
Juzi juzi hapa nilitua Bukoba nikaenda The Mint. Kuna Muhaya mmoja aliharibu sana starehe yangu...Bukoba, Liquid ama The Mint?
Dj Jd namkubali sana nakumbuka kipindi anapiga pale Isumba lounge....!
!
Sogea Club Legend Kwa Mkongwe Dj Jd
Alikufanyeje tena, alikutapikia bia?Juzi juzi hapa nilitua Bukoba nikaenda The Mint. Kuna Muhaya mmoja aliharibu sana starehe yangu...
[emoji23] [emoji23] [emoji23] unafata nn mkuuClub huwa nafuata kimoja tu na SIO MUZIKI....
Dj Jd namkubali sana nakumbuka kipindi anapiga pale Isumba lounge....
Yeah nilipasikia.....nazani Club legend itakua vzr sana uwa namfatilia IG!
!
Moro Kulikuwa Kuna Shimoni Pale Morogoro Hotel Kipindi Hicho
Bora hata angenitapikia. Analazimisha kucheza nae, yaani hadi vurugu loh!Alikufanyeje tena, alikutapikia bia?
Kwani ungecheza naye ungepungukiwa nini? Muachage uchoyo basiBora hata angenitapikia. Analazimisha kucheza nae, yaani hadi vurugu loh!
Hapana hakuwa mstaarabuKwani ungecheza naye ungepungukiwa nini? Muachage uchoyo basi
UnabambiwaUko sawia kabisa.....
Kuna club moja nilienda bukoba, hadi saa saba usiku anapiga nyimbo ambazo hata hazieleweki..... nikachukia nikatoka kwenda zangu kulala japo nilikuwa na mzuka wa kubambiwa ile mbaya.
Ila kuna club nilienda mwanza ile iko underground juu kuna hotel, nilicheza mziki mwanzo mwisho, niliingia pale saa 4 usiku hakuna hata watu nikaondoka club saa 10 alfajir na hapo niliacha watu bado wanayarudi hehehehehee.
Napenda sana kucheza mziki, unachokisema nakuelewa vizuri, nafikiri baadhi ya wamiliki wanamwambia DJ afanye hivo ili wauze vinywaji, kumbe hawajui mtu ukicheka sana unasikia kiu utanunua tuu vinywaji vingi kuliko ukikaa bila kucheza.