MAISHA BORA KWA KILA MDA-NGANYIKA OYEEeeeee

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,514
2,000
 

bysange

JF-Expert Member
Jan 11, 2011
4,432
2,000
Hapa nimejionea huruma na kuwaonea huruma masikini wa kidanganyika kama mimi,halafu bado mwezi wa saba tena lol!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom