Maimamu kumsomea Manji Ahla-badri

aisee kumbe!
 
Natamani hiki kisomo pia kielekezwe kwa Lipumba, Magdalena Sakaya, Jaji Mutungi na Kapilima pia na spika wa bunge.
Tena hawa wawe wanatembea uchi barabarani. Wasipate raha anayo ipata Manji kupelekwa na gari Segerea na kula harage. Wao wale jalalani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Alisubiri awe rais ndo amfanyie MAMBO
 
sheikh khalifa..akimshutumu kwa pamoja na waislamu wengine..mh magufuli ajiuzulu baada ya kushindwa kuwarudishia kiwanja chao kwa kuufuta hatimiliki ndugu yusuph manji..
2009 hiyo.

MOLA KAJIBU MAOMBI..WALIKUWA MASWAHIBA LEO MAADUI WAMEGEUKANA..

Maisha ni mitihani.

-Kaveli-
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…