Mahusiano ya mapenzi yanapokoma

Mahusiano ya mapenzi yanapokoma

kwetumasoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2016
Posts
866
Reaction score
518
Wakuu,

Nipo hapa kituo cha Polisi kwa masuala yangu binafsi, ila nimekutana na kesi moja, kuna jamaa kawekwa ndani na mpenzi wake wa kike. Katika uhusiano wao, wamejaliwa kupata mtoto mmoja ambaye ana miaka 2 katika mahusiano yao katika Chuo Kikuu kimoja.

Jamaa kalala Rock-up ana siku mbili, kisa si unajua tena katika uhusiano wa mapenzi kuna kusaidiana. Mmoja anapokuwa na shida, na ikaonekana mwingine anaweza kumsaidia mwenzie, basi inakuwa hivyo kuonyesha mapenzi ya kweli, kupeana fedha pamoja na vitu vingine.

Sasa issue iko hivi, mwanamke anadai katika mahusiano yao alimpa jamaa laptop na shs. 1,000,000/= wakiwa chuo. Inavyoonekana mahusiano yao tayari yameshaharibika, jamaa kamtosa mwanamke kutokana na kutoelewana katika mahusiano yao.

Mwanamke kakomaa, anahitaji laptop yake pamoja na fedha yake. Jamaa kawekwa ndani na amelala siku mbili. Naona jamaa zake ndo wanahangaika ili aweze kupata dhamani.

Sasa wakuu hii inakaaje?
 
uzuri na wamezaa kabisa huyo dada ataenda mwenywe kufuta case polisi.
 
Vielelezo vya kuhongana kwao anavyo?
Kesi za kijinga hizo!
 
Walipeana wakiwa kwenye mahusiano mazur sasa mambo yameharibika anadai vya mini na boy akisema amrudishie vyake ataweza?hizo hasira tu atapoa tu kwan ana mwanae tayar
 
Walipeana wakiwa kwenye mahusiano mazur sasa mambo yameharibika anadai vya mini na boy akisema amrudishie vyake ataweza?hizo hasira tu atapoa tu kwan ana mwanae tayar
Utaona wenyewe watakavyokuja kwa kujibust,
 
Inategemea kama kuna maandishi maana sheria haziendi kwa midadi.....
 
Ana akili ndogo sana, hilo deni angedai akiwa chuo dean of students angelimaliza vizur tu. Now amechelewa sana na ujizingatia hana ushahid wowote
Ndo hivo, jamaa kalala two days lupango
 
Huyo msela ni nyoko, kachezea kei ya binti wa watu staili zote, kamtia mimba, nakuhongwa juu?

Alafu kuna wajinga wengine deilee kulia lia humu eti mabwana zao hawawapi hela
 
Huyo msela ni nyoko, kachezea kei ya binti wa watu staili zote, kamtia mimba, nakuhongwa juu?

Alafu kuna wajinga wengine deilee kulia lia humu eti mabwana zao hawawapi hela
Ha ha ha lakini mi najua walipeana kwa nia njema, sasa hayo ya kuwekana ndani yanatoka wapi?
 
Back
Top Bottom