Mahusiano ninayojutia: Kwa hili nina mashaka

Mahusiano ninayojutia: Kwa hili nina mashaka

Nenda ukanywe PEP alaf baada ya miezi kadhaa ukapime..ila kunywa PEP kwanza...narudia Kunywa PEP kabla ya 72 hrs..

P.E.P inamaanisha post-Exposure prophylaxis....ni dawa zinazomkinga mtu aliyekuwa "exposed" kwa virusi mfano dactari Akijikata wakati wa kumfanyia upasuaji muathirika wa UKIMWI huwa wanakunywa na inasaidia ingawa ina side-effects nyingi..inafanya kazi vizuri ndani ya masaa 72 baada ya kuwa exposed kwny virusi....kama kuna sehemu sijaeleweka au nipo wrong naruhusu kukosolewa..

Ila sijui utazipata wapi ww mwananchi wa kawaida..ila FIND A WAY!!!
Akapige T.L.E mapemaa
 
Nenda ukanywe PEP alaf baada ya miezi kadhaa ukapime..ila kunywa PEP kwanza...narudia Kunywa PEP kabla ya 72 hrs..

P.E.P inamaanisha post-Exposure prophylaxis....ni dawa zinazomkinga mtu aliyekuwa "exposed" kwa virusi mfano dactari Akijikata wakati wa kumfanyia upasuaji muathirika wa UKIMWI huwa wanakunywa na inasaidia ingawa ina side-effects nyingi..inafanya kazi vizuri ndani ya masaa 72 baada ya kuwa exposed kwny virusi....kama kuna sehemu sijaeleweka au nipo wrong naruhusu kukosolewa..

Ila sijui utazipata wapi ww mwananchi wa kawaida..ila FIND A WAY!!!
Kama umepitisha 72hrs kapime uhakiki na utarudia tena after 2 month
 
Nenda ukanywe PEP alaf baada ya miezi kadhaa ukapime..ila kunywa PEP kwanza...narudia Kunywa PEP kabla ya 72 hrs..

P.E.P inamaanisha post-Exposure prophylaxis....ni dawa zinazomkinga mtu aliyekuwa "exposed" kwa virusi mfano dactari Akijikata wakati wa kumfanyia upasuaji muathirika wa UKIMWI huwa wanakunywa na inasaidia ingawa ina side-effects nyingi..inafanya kazi vizuri ndani ya masaa 72 baada ya kuwa exposed kwny virusi....kama kuna sehemu sijaeleweka au nipo wrong naruhusu kukosolewa..

Ila sijui utazipata wapi ww mwananchi wa kawaida..ila FIND A WAY!!!
Nendaa kituo Cha afya popote taratibu zinafahamika utahudumiwa haraka chamsingii ni kuwa mkwelii
 
PEP sio ARVs mkuu..nimemwambia anywe kulingana na maelezo yake kwamba anawasiwasi ameambukizwa na HUYO MAMA...sasa kama alikuwa nao tangu zamani hiyo ni case nyingine..
Huwezi anza kunywa PEP kabla hujajua status yako ya HIV mkuu, ni lazima upime kwanza na kama huna HIV unaruhusiwa kumywa PEP
 
Ha ha ha ha hakuna moments tamu kama hizi....
Umepiga mimba mwanafunz
Umetembea na mwanamke kwenye virus vya ukimwi
Umefumaniwa na mpz wa mtu
Umetuma msg ya mapenz kwa mkweo
Yakikukuta hayo ndio atajua hii dunia ni chungu kias gan
 
Kaka PEP ntazipata wapi kaka. Masaa 48 still hayajapita ntazipafa wapi
Nyanyua kalio hilo nenda hospital acha ukiaz, nenda waeleze situation ilivyokua wao wenyewe wanajua watakupatia hiyo huduma...

Unauliza maswal gani wewe...
 
PEP sio ARVs mkuu..nimemwambia anywe kulingana na maelezo yake kwamba anawasiwasi ameambukizwa na HUYO MAMA...sasa kama alikuwa nao tangu zamani hiyo ni case nyingine..
Kiongoz taratibu za pep ni kupima Kwanzaa,,, japo 1g ni triple threpy tofautii na kipindi cha duovirl
 
Nyanyua kalio hilo nenda hospital acha ukiaz, nenda waeleze situation ilivyokua wao wenyewe wanajua watakupatia hiyo huduma...

Unauliza maswal gani wewe...
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Nenda ukanywe PEP alaf baada ya miezi kadhaa ukapime..ila kunywa PEP kwanza...narudia Kunywa PEP kabla ya 72 hrs..

P.E.P inamaanisha post-Exposure prophylaxis....ni dawa zinazomkinga mtu aliyekuwa "exposed" kwa virusi mfano dactari Akijikata wakati wa kumfanyia upasuaji muathirika wa UKIMWI huwa wanakunywa na inasaidia ingawa ina side-effects nyingi..inafanya kazi vizuri ndani ya masaa 72 baada ya kuwa exposed kwny virusi....kama kuna sehemu sijaeleweka au nipo wrong naruhusu kukosolewa..

Ila sijui utazipata wapi ww mwananchi wa kawaida..ila FIND A WAY!!!
Umemshaur vyema sana! Japo nahisi kachelewa! Maana anasema siku moja alimpigia simu !

Inamaana sio tukio la jana wala Leo
 
Wewe Badfool, acha mchecheto na kujinyanyapaa.
Inaonekana unapenda sana kuwanyooshea vidole wenziyo waathirika wa ukimwi.
Hivi unadhani kitendo hicho na picha uliyoeleza,waweza kuwa umelambishwa ngoma? Hakuna kitu kama hicho. Wewe ni mzima wa afya. Halafu vitendanishi vya kupimia ukimwi mbona vimejaa maabara za kila sehemu?
Ni kuchukua vipimo unaenda kujihakiki mwenyewe kivyako nyumbani kwako.
Tena vimeboreshwa mno ckuiz, dk2 jibu la uhakika unalipata.
Kuambukizana ukimwi kunamchakato mrefu, siyo kugusa tu tayari, hapana. Ingekuwa hivyo basi kila mtu angekuwanao.
 
Habari wanajamvi, nimekuwa na mahusiano na mwanamke mmoja mtu mzima tu, nilisikia Tetes juu yake kuwa ameathirika. Sikutaka nwambie nilihisi atajisikia vbaya sana. Nilimkwepa kila mara kuhusu ngono. Siku mija nililewa sana, alinipigia na nilimueleza nilipo, alikuja na tuliondoka Usiku sana. Nilimpeleka kwangu. Nilitaka nimchezee tu halafu asepe. Nilijikuta nina kuwa na msisimko fulani, nilitaka aridhike tuu. Nilitoa ngua kwa nia ya kufanya naye. Sikujua ni pombe au vipi, nilianza kumuingiza kichwa tu akasema vaa CONDOM nilitoa nikavaa CONDOM, kabla cijaamaliza nilitoa na kuona bleeding. Alidai nilichokoza period maana zilikuwa karibu. Damu zilinishika hadi kwenye shina la uume. Nilienda nje nikavua condom na kuosha uume. JE HAPO CIJAPATA HIV KWELI MAANA NIMETHIBITISHIWA TAYARI ANA HIV. NAOMBENI MCHANGO WENU JAPO MADA INAWEZA KUWA SI NGENI. ASANTENI.
Ww ulikuwa unaingiza kichwa ulidhani ni asali ? Malaika wamekusamehe ila siku nyingine usirudie huo mchezo !!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom