Mahusiano ninayojutia: Kwa hili nina mashaka

Mahusiano ninayojutia: Kwa hili nina mashaka

goodfool

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Posts
1,668
Reaction score
996
Habari wanajamvi,

Nimekuwa na mahusiano na mwanamke mmoja mtu mzima tu, nilisikia tetesi juu yake kuwa ameathirika. Sikutaka nimwambie nilihisi atajisikia vibaya sana. Nilimkwepa kila mara kuhusu ngono. Siku moja nililewa sana, alinipigia na nilimueleza nilipo, alikuja na tuliondoka usiku sana.

Nilimpeleka kwangu. Nilitaka nimchezee tu halafu asepe. Nilijikuta nina kuwa na msisimko fulani, nilitaka aridhike tuu. Nilitoa ngua kwa nia ya kufanya naye. Sikujua ni pombe au vipi, nilianza kumuingiza kichwa tu akasema vaa CONDOM nilitoa nikavaa CONDOM, kabla sijaamaliza nilitoa na kuona bleeding. Alidai nilichokoza period maana zilikuwa karibu. Damu zilinishika hadi kwenye shina la uume. Nilienda nje nikavua condom na kuosha uume.

JE HAPO SIJAPATA HIVI KWELI MAANA NIMETHIBITISHIWA TAYARI ANA HIV. NAOMBENI MCHANGO WENU JAPO MADA INAWEZA KUWA SI NGENI.

ASANTENI.
 
Habari wanajamvi, nimekuwa na mahusiano na mwanamke mmoja mtu mzima tu, nilisikia Tetes juu yake kuwa ameathirika. Sikutaka nwambie nilihisi atajisikia vbaya sana. Nilimkwepa kila mara kuhusu ngono. Siku mija nililewa sana, alinipigia na nilimueleza nilipo, alikuja na tuliondoka Usiku sana. Nilimpeleka kwangu. Nilitaka nimchezee tu halafu asepe. Nilijikuta nina kuwa na msisimko fulani, nilitaka aridhike tuu. Nilitoa ngua kwa nia ya kufanya naye. Sikujua ni pombe au vipi, nilianza kumuingiza kichwa tu akasema vaa CONDOM nilitoa nikavaa CONDOM, kabla cijaamaliza nilitoa na kuona bleeding. Alidai nilichokoza period maana zilikuwa karibu. Damu zilinishika hadi kwenye shina la uume. Nilienda nje nikavua condom na kuosha uume. JE HAPO CIJAPATA HIV KWELI MAANA NIMETHIBITISHIWA TAYARI ANA HIV. NAOMBENI MCHANGO WENU JAPO MADA INAWEZA KUWA SI NGENI. ASANTENI.
...oii jamaa i advice you after 1 month juct go hospital and take a test for h i.v...
 
Nenda ukanywe PEP alaf baada ya miezi kadhaa ukapime..ila kunywa PEP kwanza...narudia Kunywa PEP kabla ya 72 hrs..

P.E.P inamaanisha post-Exposure prophylaxis....ni dawa zinazomkinga mtu aliyekuwa "exposed" kwa virusi mfano dactari Akijikata wakati wa kumfanyia upasuaji muathirika wa UKIMWI huwa wanakunywa na inasaidia ingawa ina side-effects nyingi..inafanya kazi vizuri ndani ya masaa 72 baada ya kuwa exposed kwny virusi....kama kuna sehemu sijaeleweka au nipo wrong naruhusu kukosolewa..

Ila sijui utazipata wapi ww mwananchi wa kawaida..ila FIND A WAY!!!
 
Kijana sbr miezi 3 then ukapime huu ugwadu wa mbunye utatuua vijana tuwe makini sana Mm baada ya kuponyeka kwenye tetemeko kama la kwako nilijifunza kua makini sana kwenye mahusiano na wanawake
Daah brother kwani ulipatA ku verify huyo woman ni HIV POS? japo sikuwa na michubuko ila hofu kubwa
 
huwezi pata HIV kama umecontact na iyo damu unless kama ulichubuka au ulikua na kidonda anywhere halaf iyo damu ikadondokea hapo
 
Nenda ukanywe PEP alaf baada ya miezi kadhaa ukapime..ila kunywa PEP kwanza...narudia Kunywa PEP kabla ya 24-48 hrs..
Kaka PEP ntazipata wapi kaka. Masaa 48 still hayajapita ntazipafa wapi
 
Yaani watu mnacheza na maisha duh. We mtu umeshaambiwa tayari anao lakini bado tu unaingia katika anga zake. Pole lakini ukiwa nao usimlaumu mtu wala kumlilia Mungu. Umenisikitisha sana mkuu [emoji24][emoji24][emoji24]
 
huwezi pata HIV kama umecontact na iyo damu unless kama ulichubuka au ulikua na kidonda anywhere halaf iyo damu ikadondokea hapo
Kaka Real 1 nimehakikisha sikuwa na mchubuko, mahali popote, nakumbuka nilitumia vidole zaidi na nlipoona yupo wet* nikaamua kuweka ki head tuu, nikatoa nikavaa dume, nilihisi anavuja nikatoa ndani ya dk mbili tu, kondom kwa mbele ilitawaliwa na damu, ila sehemu ya juu (mavuzini) ilishikwa na damu. Wasiwasi wangu haswa ni pale mwanzo nilipoweka kichwa (ila Hapakuw na damu. ) naendelea kupokea ushauri wenu,
 
Duuuuuuu kijana Umeruka Sarakasi Kwenye Transformer daaaaah.....subiri miezi mitatu
 
Nenda ukanywe PEP alaf baada ya miezi kadhaa ukapime..ila kunywa PEP kwanza...narudia Kunywa PEP kabla ya 72 hrs..

P.E.P inamaanisha post-Exposure prophylaxis....ni dawa zinazomkinga mtu aliyekuwa "exposed" kwa virusi mfano dactari Akijikata wakati wa kumfanyia upasuaji muathirika wa UKIMWI huwa wanakunywa na inasaidia ingawa ina side-effects nyingi..inafanya kazi vizuri ndani ya masaa 72 baada ya kuwa exposed kwny virusi....kama kuna sehemu sijaeleweka au nipo wrong naruhusu kukosolewa..

Ila sijui utazipata wapi ww mwananchi wa kawaida..ila FIND A WAY!!!
Ataanzanje Kunywa kabla hata ya Kupima mkuu? Je kama alikua nao toka kitambo pasipo yy kujua
 
nilichogundua kweli huyo mama ni mgonjwa na anakupenda ndo maana ulipoweka tu akasema vaa condom.

kama hukua na mchubuko sehemu za siri wenda uko safe, tumia hizo pep tho mm sizijui nasikia watu wanasema then baada ya mwezi nenda upime h.i.v

note. kwa mda huu jipe moyo kuwa uko salama yaan utajikondesha bure dah huu ugonjwa ni balaa pole sana
 
Kaka Real 1 nimehakikisha sikuwa na mchubuko, mahali popote, nakumbuka nilitumia vidole zaidi na nlipoona yupo wet* nikaamua kuweka ki head tuu, nikatoa nikavaa dume, nilihisi anavuja nikatoa ndani ya dk mbili tu, kondom kwa mbele ilitawaliwa na damu, ila sehemu ya juu (mavuzini) ilishikwa na damu. Wasiwasi wangu haswa ni pale mwanzo nilipoweka kichwa (ila Hapakuw na damu. ) naendelea kupokea ushauri wenu,
Usijidanganye kua michubuko haikuwepo, kuna michubuko midogo sana hutokea na huwezi kuifeel
 
Ataanzanje Kunywa kabla hata ya Kupima mkuu? Je kama alikua nao toka kitambo pasipo yy kujua
PEP sio ARVs mkuu..nimemwambia anywe kulingana na maelezo yake kwamba anawasiwasi ameambukizwa na HUYO MAMA...sasa kama alikuwa nao tangu zamani hiyo ni case nyingine..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom