Mtikila Kiboko. Hatafuni maneno.
Hivi bado kuna watu wanampa Mtikila uzito wowote? The guy is fake and he was taught a lesson in Tarime.Mkopo, mrungura unatiwa saini? sijui Dokta ana saini mikopo yake?
Hivi bado kuna watu wanampa Mtikila uzito wowote? The guy is fake and he was taught a lesson in Tarime.
Kha! Hujasikia yaliyompata Tarime? Alitumwa na Rostum (CCM) kwenda kusema kuwa Chadema ndio waliomuua Wangwe.Si hao unaona wamem-interview. Au hujaisoma interview hiyo?
Haya tujuze yaliyomkuta Tarime. Sishangai kama kafanyiwa visa Tarime si unaelewa kwanini?
Kha! Hujasikia yaliyompata Tarime? Alitumwa na Rostum (CCM) kwenda kusema kuwa Chadema ndio waliomuua Wangwe.
Alipopolewa na jiwe na akaondoka akiwa na ngeu usoni. Next time unakutana naye kamwangalie kwa makini usoni/kichwani.
If I had my way the only thing this Iranian infiltrator deserves is a bullet through his skull.Kumbe Rostam yupo kotekote? naona hata kampuni yake inasaidia kwenye m4c! The king maker indeed he is.
Ile kichwa si mchezo, amini usiamini. Jinsi aliyomnyamazisha Mtikila kwa ile petty cash voucher, ilikuwa ni bab kubwa! Duh! kumbe alimtuma na Tarime? Rostam kiboko, anamtuma mpaka mchungaji?
Kwenye Elimu Tanganyika iliongoza. 99% LiteracyAma kuhusu Nyerere na ujamaa, hapa aliulisha watu wengi mno kwa njia tofauti, kwa7bu aliwalazmisha watu kwenda kuishi sehemu hatari na wanyama wakali maradhi kiasi ambacho wengi walikufa.
I have seen him but do not have and would not want to have any dealings with him. I am a 16th generation Tanganyikan, and in the 1800's my great grandfather was leading a crusade against the Masai cattle rustlers in Majita. There.Have you met him in person?
Infiltrated since 1800's, maybe that was before your grandpa became a Tanganyikan.
Tarita,Naanza kuwa na mashaka na uelewa wa wana jamii Forum wengine humu. Mtikila alizaliwa 1952 lakini cha ajabu mwaka 1967 tayari anatiwa misukosuko ya kisiasa.Tayari anao welewa kuhusu siasa ya ujamaa na Azimio la Arusha kwa ujumla.
Anaeleza mambo kiujanjaujanja tu haelezi miaka ya matukio nk. Kwa hiyo anajificha chini ya pazia la miaka na kendesha propoganda zake za kibaguzi.
Kwa ufupi Mtikila ANAMCHUKIA kila mwenye akili kumzidi.ni Mchungazi mwenye ubaguzi wa kutisha, mwenye kutoa matusi ya nguoni. Ana mapepo, angalieni mtiririko wa kilogic , haeleweki. Ni Mtikila aliyekuwa akijitambulisha mtetea haki za wanyoge aliyekuwa akitisha watu, blackmailing wahindi na kulipwa fedha hadi alipoumbuliwa na Rostam Aziz.
Mwambieni anyamaze.He is a bafoon.
Hiyo ndiyo engilish ya zamani siyo siku hizi baadhi ya watanzania kafika mpaka chuo kikuu hata kale kainglishi cha kuandika na kuzungumza matatizo matupu mpaka achanganye na kilugha kidogoMtikila Kiboko. Hatafuni maneno.