Mahojiano ya jana baina ya EATV na mtalaam wa TRA


K

koryo

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
613
Likes
138
Points
60
K

koryo

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
613 138 60
Jana kuanzia saa moja na nusu usiku kulikuwa na mahojiano baina ya EATV na Mtalaam wa kodi kutoka TRA. Mada kuu ilikuwa kuhusu ongezeko la VAT kuwa iwahusu wateja au Mabenki. Niseme ukweli maelezo yaliyokuwa yanatolewa na mtalaamwa kodi HAYAKUKIDHI KABISA matakwa ya wasikilizaji.

Maelezo yake hayakueleweka kabisa na sauti yake ilikuwa haisikiki. Kwa ujumla hakuwa amejitayarisha na uelewa wake juu ya mada ulikuwa chini ya kiwango kabisa.

Namshauri Kamishna Mkuu wa TRA kuwa unapompeleka mtumishi kukuwakilisha kwenye vipindi kama cha jana basi uhakikishe unampeleka mtu ambaye ana uelewa mpana na masuala ya kodi na siyo kama yule wa jana.
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,865
Likes
50,201
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,865 50,201 280
Labda alikuwa amepiga kitwanga, watamtumbua tu we mwache
 
V

vegas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,027
Likes
491
Points
180
V

vegas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,027 491 180
Ni bora wataalam wa kodi nao wakatoka Rwanda.
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
13,725
Likes
11,494
Points
280
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
13,725 11,494 280
Alitaka kuchanganya kodi na siasa
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,213
Likes
782
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,213 782 280
EATV unategemea hujuma haipo nyumba yake...?
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,473
Likes
6,774
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,473 6,774 280
Ni ngumu sana kutetea Uongo
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
27,109
Likes
17,827
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
27,109 17,827 280
Wewe ndio ulikuwa humsikii...
 
Mgogo Mmoja

Mgogo Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2013
Messages
330
Likes
305
Points
80
Mgogo Mmoja

Mgogo Mmoja

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2013
330 305 80
Watalaam wa Bongo, wapo wa aina nne.
1: Watendaji kazi na ni waongeaji sana/ kujieleza.

2: Watendaji kazi na sio waongeaji.

3: Wasiotenda kazi lakin waongeaji wazuri.

4:Wasiotenda kazi na wasiojua kuongea/ kujieleza.

Kwahiyo yule wa jana atakuwa kundi la pili, kwahiyo alitakiwa aambatane na mtu muongeji kutoka ofisini kwake ..!!
 
Ilankunda1234

Ilankunda1234

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
3,904
Likes
3,105
Points
280
Age
48
Ilankunda1234

Ilankunda1234

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
3,904 3,105 280
Hapo sijakuelewa mleta maada
Tuwekee angalau hata sie ambao hatukumsikia tujue wapi alivurunda
 
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,568
Likes
2,972
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,568 2,972 280
Siwezi kuchangia Umbea labda utuweke clear kwanza. Au tupia video tuone
 

Forum statistics

Threads 1,238,829
Members 476,196
Posts 29,332,996