Mahojiano Na Mh Golugwa Mkutano Wa CHADEMA UK

Mahojiano Na Mh Golugwa Mkutano Wa CHADEMA UK

kuna wakati unachangia kama mtu aliyekalia kijiti! Period!
usisumbuke, wenzako wanatafuta pesa ya kujipati chochote...hawahesabiwi point wanaangalia idadi ya pumba walizo tuma!
 


Mahojiano hayo yalifanyika mjini Reading kwenye Barbeque party iliyoandaliwa na CHADEMA UK


Mahojiano ni mazuri sana nan akupeni pongezi CHADEMA UK kwa kazi nzuri sana. Wale Watamu wetu wa Leicester wapo Kwani maana naona kimya
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom