Mahojiano na Kafulila yafutwa Clouds TV

ZE NDINDINDI

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Posts
1,885
Reaction score
4,013
Anaandika Davidi Kafulila

Kipindi clouds360 nilichoalikwa leo kuanzia saa mbili unusu asubuhi kwajili ya kujadili masuala yanayoendelea nchini kama nilivokuwa nimewajulisha jana ambacho kilikuwa kikitangazwa tangu jana kimefutwa nikiwa studio tayari kwa maelekezo toka juu!


Poleni mliokuwa mkisubiri kunifuatilia!

David Kafulila.

 
Yaani upo studio kipindi kinafutwa, woga wote wa nini Na unatoka wapi.!
 
Haya ni maelezo yake mwenyewe
Kipindi clouds360 nilichoalikwa leo kuanzia sambili unusu asbh kwajili ya kujadili masuala yanayoendelea nchini kama nilivokuwa nimewajulisha jana ambacho kilikuwa kikitangazwa tangu jana kimefutwa nikiwa studio tayar kwa maelekezo toka juu! Poleni mliokuwa mkisubiri kunifuatilia!. *David Kafulila*
 

Kwani Kafulila ana wadhifa gani kisiasa?
 
kuna kipindi clouds radio pia walianza mahojiano.na wanasiasa kama mtatiro,hashim rungwe ambaye.kupitia mahojiano hayo alifungua sana akili za watu.

lakini ghafla nayo yakafutwa,hasa baada ya misumari ya moto ya hashim rungwe
 
kama upinzani ulianza kabla na enzi za redio tanzania,gazeti la mzalendo na uhuru ambayo hakika hayakuwapa fursa kuelezea fikra zao,but still,wali hold on mpaka wakatambulika rasmi.

ni wazi kwamba ukizuia vyombo vya habari visiwape nafasi wapinzani ndio kama unakoleza moto wa upinzani

kipindi cha redio tanzania,wasapu,fesibuku,twita hazikuwepo
 
Hii serikali inaogopa hata kivuli chake.Atukuchagua Tembo atuongoze tulichagua raisi by Butiku
tembo akiingiliwa na siafu au sisimizi kwenye.mkonga wake, ataupigapiga kwenye miti mno,ataupiga mno,na anaweza kusababisha hata kifo chake.
bandari,wafanyabiashara,warumishi,TRA......

mpaka sasa uchumi umejifia
 
Ndo madhara ya serikali kushikwa panapouma hata wakisikia kelele ya miluzi lazima wajishike kuzuia wasiumie..
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…