Mahala Pema PEPONI

Bujibuji nimeipenda sana , imenibidi niifanye screen saver
 
Last edited by a moderator:
Mh! Sika sya naloli mmanyani. . .

Kwa Kyala injoka sikajapo nakamo...abhandu bikwimba, bikhusegelela nkyeni pa Kyala...kangi bikunwa ulukama na kumyanda asali lol!
 
Ufyeke hizo nyasi unless zitaota hadi kitandani usicheze na snakes lol

Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums

Hapo juu kidogo "I wish ningekuwa naishi hapo"

Hapa chini "Ufyeke nyasi....."

Naamini ukikaa hapo mwaka mmoja tu mazingira yatakuwa yameharibika tayari. Nyoka si adui mkubwa kiasi cha kufanya uharibu uoto wa asili.

Tuna watu wanachuki kubwa hata nyoka wanawaogopa. Can you imagine watu wazima na akili zao wamethubutu kubomoa kaburi la mtoto mchanga kwa kuwa tu si wa dini yao? Sasa bora kuishi na nani kati ya NYOKA na WABOMOA KABURI?
 

Duh bora hao masnake

Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…