Mahakama yafuta kesi dhidi ya MAT


Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
98
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 98 145
Taarifa:
Mahakama kuu kitengo cha kazi imefutilia mbali kesi inayoihusu MAT na serikali kupitia kwa mwanasheria mkuu wa serikali. Hukumu hii ilitolewa tarehe 5.12.2013 na Mh. Jaji Aboud baada ya serikali kushindwa kuleta vielelezo na sababu za msingi za kufungua kesi hiyo dhidi ya MAT. Taarifa hii imetolewa kwa kuchelewa kwa kuwa tulikuwa na msiba.
source:mwenyekiti wa MAT Dr Primus Saidia
 
double R

double R

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
1,710
Likes
1,153
Points
280
double R

double R

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
1,710 1,153 280
Hii ndo ile ile ya mwenyekiti wa MAT au nayo ni nyingine?
 
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
2,989
Likes
383
Points
180
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
2,989 383 180
mkuu hii kesi ndo ile ya dr namala mkopi?
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
98
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 98 145
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
2,071
Likes
97
Points
145
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
2,071 97 145
mimi nasubiri ifutwe ya ponda isa ponda
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
Nchi ya miujiza na Maajabu mia ya dunia ....
 
K

kenwood

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
757
Likes
5
Points
35
K

kenwood

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
757 5 35
MAT ni nini??
Hiyo kesi ilihusu nini??
Ilikuwaje kukawa na kesi??
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
143
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 143 160
MAT ndo kitu gani, jaribuni kujenga ufafanuzi unaoweza kufahamika kwa wasomaji, so wote wanaojua hiyo MAT na wala kesi hiyo, tuwe tunajaribu kutumia zile mbinu za uhabarisha tulipokuwa tunajifunza shuleni namna ya kujenga tungo za uandishi, vinginevyo tunakuwa kana kwamba hatujapitia shule bana.
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
143
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 143 160
Medical Association of Tanzania

MAT is an association of medical professionals practicing in Tanzania. The association has more than 1,000 registered members countrywide practicing in the private and public sector. Any medical practitioner registered by the medical Council of Tanganyika can be a member of the association.
[TABLE="class: contentpaneopen"]
[TR]
[TD="colspan: 2"]Welcome to Medical Association of Tanzania
[TABLE="class: blog"]
[TR]
[TD][TABLE="class: contentpaneopen"]
[TR]
[TD="class: contentheading"]The Medical and Dental Practitioners Bill[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="class: contentpaneopen"]
[TR]
[TD="colspan: 2"]Dear colleagues and other stakeholders,

The Medical and Dental Practitioners Bill is due to be tabled in the Parliament to make it a law, among the laws of the United Republic of Tanzania. All matters related to medical and Dental practice will be dealt with in this law and we are the beneficiaries either negatively or positively.
It is therefore being brought to you for final/last review and inputs.
MAT is coordinating the reviews on behalf of all medical practitioners all over the country.
Kindly go through the bill and the areas of concentration ( include other areas you will personally see that should be changed/reviewed, not only those suggested by the registrar) carefully and thoroughly and give your inputs to us.
You can send your inputs to doctorsmat@gmail.com or directly by responding to this mail.
Our serious contribution saves our profession.

I submit,--
Primus Felician Saidia MD, DGH, Mmed.
President,
Medical Association of Tanzania (MAT),
P.O.Box 701,
Dar es Salaam, Tanzania.
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: modifydate, colspan: 2"]Last Updated on Friday, 26 April 2013 10:39[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD][TABLE="width: 100%"]
[TR]
[TD="class: article_column, width: 100%"][TABLE="class: contentpaneopen"]
[TR]
[TD="class: contentheading"]MAT New Leaders[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="class: contentpaneopen"]
[TR]
[TD="colspan: 2"]During its Annual General Meeting 2012, MAT Election was done with the following elected leaders:
1. President: Primus Saidia
2. President Elect: Rodrick Kabangila
3. Secretary General: Bill Haonga
4. Deputy Secretary General: Francis Fredrick
5. Hon Treasurer: Juma Mfinanga
6. Deputy Treasurer: Mugisha Clement
Council Members:
1. LAIRUMBE SILANGEI – CHANG'OMBE COLLEGE
2. OBADIA NYONGOLE – MBEYA
3. MARIAM KALOMO – MBEYA
4. PETRONILA NGILOI – DAR
5. STELLA MPAGAMA – KIBONG'OTO
6. PRAXEDA JAMES – MUHIMBILI NATIONAL HOSPITAL
7. NASSORO ALLY MATUZYA – MWANANYAMALA HOSPITAL
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
98
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 98 145
MAT ndo kitu gani, jaribuni kujenga ufafanuzi unaoweza kufahamika kwa wasomaji, so wote wanaojua hiyo MAT na wala kesi hiyo, tuwe tunajaribu kutumia zile mbinu za uhabarisha tulipokuwa tunajifunza shuleni namna ya kujenga tungo za uandishi, vinginevyo tunakuwa kana kwamba hatujapitia shule bana.
Tatizo la watanzania ni wavivu sana wa kutafuta ukweli au taarifa...

soma hii link iko humu humu jamvini

https://www.jamiiforums.com/jf-doct...f-tanzania-mtetezi-wa-madaktari-tanzania.html
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
143
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 143 160
Tatizo la watanzania ni wavivu sana wa kutafuta ukweli au taarifa...

soma hii link iko humu humu jamvini

https://www.jamiiforums.com/jf-doct...f-tanzania-mtetezi-wa-madaktari-tanzania.html
Asante, mimi nilikuwa sijaelewa maana yake kwa jinsi ilivyoletwa na mleta mada, ikabidi nijaribu to google, ndipo nikaibuka na hicho kitu kama ulivyo ona. Bahati nzuri mwenzangu umeleta kitu ambacho kumbe kilishajadiliwa hapa. Tatizo wengi wetu si wa kujituma katika kupata ukweli, naana na tafsiri ya kitu, tunachukua kitu hewani tu na kukitundika hapa bila hata kukifanyia kazi ili wazomaji wasiibuke na maswali mengi yasiyojibika.
 

Forum statistics

Threads 1,252,233
Members 482,048
Posts 29,801,271