Mahakama Ya Mapenzi (Bonge La Riwaya)- NEVER MISS!

Msamiati

R I P
Mar 6, 2011
1,072
0
KUTOKA KWA MUANDISHI WAKO WA TAMTHILIA YA THE SECOND DOOR USIKOSE KUFATILIA
KISA CHA AINA YAKE KATIKA RIWAYA YA MAHAKAMA YA MAPENZI
NANI KASEMA HAKUNA MAHAKAMA YA MAPENZI? USIKOSE KUJUA
NINI KIMETOKEA NDANI YA SIMULIZI HII YA KUVUTIA HAPAHAPA JAMIIFORUM.
ILI KUJUA LINI ITATOKA UNGANA NAMI KATIKA SIMULIZI YA TAMTHILIA YA THE SECOND DOOR

HAPA:
THE SECOND DOOR
View attachment 160580
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom