Mahakama ya mafisadi itawaumbua CCM

  • Thread starter Mwanahabari Huru
  • Start date

Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,489
Likes
27,312
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,489 27,312 280
Ni dhahiri sasa mahakama ya mafisadi inaanzishwa nchini. Mahakama hii itakuwa na kazi moja tu,kusikiliza kesi za mafisadi na kuwahukumu.

Kwa muda sasa CCM povu limekuwa likiwatoka kwa madai kuwa Lowassa ni gwiji la mafisadi nchini,na kwamba CHADEMA walipotoka kwa kumpokea Lowassa. Kwamba haiwezekani mtu ambae CHADEMA walipiga kelele miaka yote kuwa ni fisadi,iweje leo wampokee na kumpa nafasi ya kugombea urais? Povu liliwatoka kwelikweli.

Na jibu la CHADEMA lilikuwa moja tu,kwanini hamkumshitaki kipindi chote hicho? Kama ni fisadi ilikuwaje hajashtakiwa? Swali lilikuwa gumu sana kwa CCM. Tena ikafika kipindi Lowassa mwenyewe akasismama kwa kiburi na kuvimba akawaambia "mwenye ushahidi aende mahakamani". Sentensi hiyo ilikuwa ni msumali wa moto kwa CCM. Hawakwenda mahakamani hadi leo.

Sasa mahakama ya mafisadi imeanzishwa.CCM hawatakuwa na sababu tena ya povu kuwatoka kumtukana Lowassa kwenye mitandao ya kijamii. Tunategemea watafanya jambo moja tu,kumpeleka Lowassa katika mahakama hiyo. Kinyume na hapo hawatakuwa na "mandate" tena ya kumtukana Lowassa kwa sababu wananchi watawauliza "kama Lowassa ni fisadi mbona hapelekwi kwenye mahakama ya mafisadi? Hawatakuwa na cha kujibu. Kwa hiyo option pekee ya CCM na serikali yake ni kumfikisha Lowassa mahakamani,kinyume na hapo Lowassa atakuwa amewafunga goli la kisigino.

Kama wakimpeleka itabidi wawe na ushahidi wa kutosha kuweza kuthibitisha ufisadi wa Lowassa. Je ushahidi huo wanao? Kwa kitendo cha Lowassa kutamka kwa kujiamini kuwa mwenye ushahidi aende mahakamani,ni dhahiri ana uhakika hawana ushahidi huo. Kama hawatakuwa na ushahidi Lowassa atawabwaga katika kesi hiyo kuwaaibisha vibaya. Na huenda kupitia kesi hiyo wananchi tutamjua muhusika halisi wa Richmond alikuwa ni nani?

Mwanahabari Huru
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,074
Likes
803
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,074 803 280
Hii ninaifananisha na sumu iliyowekwa kuua kuku wa jirani wakati na wewe kuku wako ni wazururaji. Hapa tumejitega wenyewe na hukumu inaanzia ndani ya nyumba then nje. Hii mahakama inakwenda kusambaratisha chama fulani cha siasa hakuna ubishi kwani ndicho breeder mkuu wa mafisadi
 
Ngungenge

Ngungenge

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
737
Likes
499
Points
80
Ngungenge

Ngungenge

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
737 499 80
Kelele za akina nape mwakyembe kwisha kazi
Tunataraji kupeleka kesi zadi ta 115 ambazo zaidi ya viongozi wa serikali maraisi wastaafu pamoja na huyu wa sasa watafikishwa mahakamani kwa tuhuma za ufisadi na matumizi mabaya ya madaraka
Sasa kama watamzuia wasishtakiwe basi hakuna uhalali wac mahakama hi

Sizani kama kuna waziri
Mk mashirika ya umma
Igp
Wakurugenzj
Wizara ya ujenzi(hapa tutatumia ripot ya cag )
Afya
Aliekuwa amewaruhusu bandari kutofubga mashine za mita yaaan
Labda mniue
Ccm jiandaeni
 
B

bigonzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2016
Messages
2,920
Likes
2,200
Points
280
B

bigonzo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2016
2,920 2,200 280
Lowasa ni fisadi mkuu aliiba pesa za RICHMOND...Hata neno "fisadi " lilianzia kwa Lowasa...Lowasa hawezi epuka na kifungo...Muda si mrefu ataungana na mkwe wake Sioi Magereza Keko
 
B

bigonzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2016
Messages
2,920
Likes
2,200
Points
280
B

bigonzo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2016
2,920 2,200 280
Kelele za akina nape mwakyembe kwisha kazi
Tunataraji kupeleka kesi zadi ta 115 ambazo zaidi ya viongozi wa serikali maraisi wastaafu pamoja na huyu wa sasa watafikishwa mahakamani kwa tuhuma za ufisadi na matumizi mabaya ya madaraka
Sasa kama watamzuia wasishtakiwe basi hakuna uhalali wac mahakama hi

Sizani kama kuna waziri
Mk mashirika ya umma
Igp
Wakurugenzj
Wizara ya ujenzi(hapa tutatumia ripot ya cag )
Afya
Aliekuwa amewaruhusu bandari kutofubga mashine za mita yaaan
Labda mniue
Ccm jiandaeni
Mahakama ya mafisadi itaanza na RICHMOND
 
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2015
Messages
5,410
Likes
3,718
Points
280
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2015
5,410 3,718 280
Kelele za akina nape mwakyembe kwisha kazi
Tunataraji kupeleka kesi zadi ta 115 ambazo zaidi ya viongozi wa serikali maraisi wastaafu pamoja na huyu wa sasa watafikishwa mahakamani kwa tuhuma za ufisadi na matumizi mabaya ya madaraka
Sasa kama watamzuia wasishtakiwe basi hakuna uhalali wac mahakama hi

Sizani kama kuna waziri
Mk mashirika ya umma
Igp
Wakurugenzj
Wizara ya ujenzi(hapa tutatumia ripot ya cag )
Afya
Aliekuwa amewaruhusu bandari kutofubga mashine za mita yaaan
Labda mniue
Ccm jiandaeni
Kesi zishaandaliwa zaidi ya 300 kuhusu haohao CCM so wajiandae
Hii ndo itakuwa mwisho wao
Sheria wanatunga wao na tutakuja kuwachapia nayo hiyo hiyo
Wakome kupeleka wabunge vilaza bungeni
Eti nae mtunga Sheria hahahahahahahaa kweli mmeishiwa
 
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
9,315
Likes
6,302
Points
280
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
9,315 6,302 280
Intelejensia inaonesha ukimpeleka lowassa mahakamani kutahatarisha amani kwahiyo tumeamua kutomshtaki
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,689
Likes
2,794
Points
280
Age
48
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,689 2,794 280
Tutatumia ile list of shame
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,101
Likes
7,609
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,101 7,609 280
Mbona Lowassa alikwisha sema yeye alikuwa anatekeleza maagizo kutoka juu sasa watampeleka vipi mahakamani, labda kama wanataka tumjue huyo mtu wa juu

iNA MAANA HADI LEO HII HUJAMJUA TU HUYO BLUE?
 
swalehe shiza

swalehe shiza

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
1,465
Likes
2,015
Points
280
Age
32
swalehe shiza

swalehe shiza

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2016
1,465 2,015 280
Vp NHC n MV DSM mhusika naye atapelekwa kwenye mahakama hio?
 
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2007
Messages
7,373
Likes
1,524
Points
280
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2007
7,373 1,524 280
Kwani wewe ulifikiri mafisadi waliokuwa wanaingia mikataba mibovu walitoka UDP ama CUF? ama Magufuli alipokuwa anasema mafisadi wametafuna nchi hii alikuwa ana maana ya CUF na UDP ambao hawajawahi kuingia mikataba kwa niaba ya serikali? Mbona mnapenda kujilengesha kwa vitu vilivyo wazi. Mafisadi kwa 100% watakuwa wale waliowahi ama walio CCM maana ndo chama kimetawala mda wote. hii nayo inahitaji diploma kutuelezea?
 
E

Edmund John Oguda

Member
Joined
Feb 19, 2016
Messages
66
Likes
18
Points
15
E

Edmund John Oguda

Member
Joined Feb 19, 2016
66 18 15
Ninavyojua maghu kafungua mahakama hii maalumu kwa ajili ya kuwafunga mafisadi wote watakaoiba kipindi cha utawala wake na siyo mafisadi wa serikali zilizopita
Ooh, there you're ..!!! You're too clever.
 
chipaka.com

chipaka.com

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2015
Messages
2,789
Likes
1,104
Points
280
chipaka.com

chipaka.com

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2015
2,789 1,104 280
Mtego wa panya huo hauchagui wa ndani wala alieko nje
 
rich gang

rich gang

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2016
Messages
523
Likes
221
Points
60
rich gang

rich gang

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2016
523 221 60
chenge mzee wa vijisenti inabidi nae ausike umo ndani,,
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,295