Magwanda: Ishara ya Udikteta wa wanasiasa!

Magwanda: Ishara ya Udikteta wa wanasiasa!

Basi kuna haja ya kufanya mabadiliko ya mavazi ili yawe ya kisasa zaidi na yatakayoleta ushindi, manake mgambo enzi zetu tulikuwa tunaambiwa wanatangulizwa chambo na wajeda ndio wanasonga mstari wa mbele. Mgambo hashiriki katika kuandaa mkakati wa ushindi wa vita sema ni maarufu kuwa askari wa msituni kutokana na kupata mafunzo kidogo ya kijeshi.

Katika mkakati wa kusuka chama na hili la mavazi litazamwe ili kulibrand na chama kuwa cha kisasa zaidi manake ukombozi wa kisasa ni wa Technologia na mikakati zaidi kuliko mitulinga na vita vya msituni.
 
At least hatujasikia mbwa kavalishwa magwada sio kama hizo t-shirts za CCM ambazo zimedharaulika mpaka hata mbwa siku hizi wanavalishwa
 
At least hatujasikia mbwa kavalishwa magwada sio kama hizo t-shirts za CCM ambazo zimedharaulika mpaka hata mbwa siku hizi wanavalishwa

mh ipo kazi

ACHENI MALUMBANO ANZENI KAMPENI ZA 2015
 
Magwanda ni ishara ya vita na ukomonisti. CHADEMA wakiingia madarakani watakuwa madikteta kama Hugo Chaves au Fidel Castro.

MnyikaJJ.jpg


Hata Zitto Kabwe naye anavaa. Mpaka sasa asiyevaa haya ni Dr Slaa mnyenyekevu mtumishi wa Mungu

PM

Mawazo mfu kabisa!
 
Naomba niwaulize zile siti anazovaa JK wangapi wana uwezo wa kuzinunu? au ile sare yake ya chama inafanana na zile wanazovaa makada uchwara?
 
Hahaha Mtoa mada bwana GWANDA kwa sasa limeshakua kama VAZI LA TAIFA.....UKIIVAA HASA KAKI NA SIO YA MAJANI
 
Magwanda ni ishara ya vita na ukomonisti. CHADEMA wakiingia madarakani watakuwa madikteta kama Hugo Chaves au Fidel Castro.

MnyikaJJ.jpg


Hata Zitto Kabwe naye anavaa. Mpaka sasa asiyevaa haya ni Dr Slaa mnyenyekevu mtumishi wa Mungu

PM
Kwa kukusaidia kama hujui,kuvaa magwanda kwa chadema ni ishara kuwa mambo yako ovyo,hakuna raha ya mtu kuvaa suti ili hali watu ni maskini.Ni ishara ya masikitiko ,gwanda zinasimama kama nguo za kazi hata nyerere alivaa!
images


images


Kama ulivyoshauriwa kama huna la maana usirushe uzi hapa,shughulisha kwanza ubongo wako,angalia hizo picha!
 
Back
Top Bottom