Magufuli Unachelewa, Jisalimishe Kwa Watanzania

Magufuli Unachelewa, Jisalimishe Kwa Watanzania

youngsharo

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2015
Posts
2,491
Reaction score
500
Mh. John Magufuli, ni wakati wa kuelewa nini kinaendelea katika harakati hizi za uchaguzi, sidhani kama una imani ya kushinda 25 October, kwa hali uliyokutana nayo kwenye kampeni zako najua dhamira inakushuhudia.
Sidhani kama unaamini utapata kura kutoka kwa watu waliokuwa wakisombwa na magari na kupewa sare za Ccm ili kwenda kuwaona akina Diamond.

Nadhani ni muda muafaka wa kujirudi kwa wananchi wako na kuomba kuungana na wanamabadiliko [kama watakukubali], litakuwa jambo la kheri kama utachukua maamuzi kama haya kabla ya october 25.
CCM imepoteza mwelekeo, usione kama wanaisupport ni kwa sababu wanafaidika kwa kipindi hiki cha kampeni lakini wanaccm wengi ni wanamabadiliko.

Naomba Wapambe wake mliomo humu Jf mkamshauri juu ya hili, huu uzi nimeuandika leo tarehe 07 October, siku 17 kabla ya uchaguzi kuna wengi wataona kama nimeuandika kiushabiki lakini MTAUKUMBUKA.

Nimalize kwa kusema kwa msisitizo kabisa HAKUNA USHINDI KWA CCM OCTOBER 25.

youngsharo
 
Last edited by a moderator:
Aisee watanzania ni viumbe wengine kabisa na hawashikiwi dhamana, tar 25 watadhihirisha nini walichokielewa ktk kipindi cha kampeni na walikuwa wanamaanisha nini, Kila mgombea ana nafas ya kushinda uchaguzi huu
 
Aisee watanzania ni viumbe wengine kabisa na hawashikiwi dhamana, tar 25 watadhihirisha nini walichokielewa ktk kipindi cha kampeni na walikuwa wanamaanisha nini, Kila mgombea ana nafas ya kushinda uchaguzi huu

hapa kila mtu atavuna alichopanda mwaka huu.
 
baada ya tar 25 tutaona anguko kubwa sana kwa baadhi ya wanasisa na hatutakuja kuwakumbuka tena
 
Hadi leo ninatafakari yaliyotokea ukumbi wa mkutano wa NEC ya CCM wakati Mwenyekiti wao JK anaingia ukumbini na wajumbe karibu wote walianza kuimba huo wimbo usemao:" Tuna imani na Lowasa...." Wimbo huu uliimbwa baada ya jina la Lowasa kuondolewa kwenye orodha ya wagombea Uraisi katika ngazi ya chini kabisa. Huwa najiuliza, ni nini kilisukuma wajumbe kuimba wimbo huu mbele ya mwenyekiti wao ili hali walijua kuwa jina lake lilishaenguliwa? Ni ujumbe gani walikuwa wanapeleka kwa mwenyekiti wao? Ninashawishika kuamini kuwa hao wote walioimba wimbo huo mbele ya mwenyekiti wao hata baada ya jina la Lowasa kuenguliwa katika hatua za mwanzo kabisa, walimaanisha kuwa na imani naye (Lowasa) zaidi ya yeyote katika hao 5 waliopitishwa ili wajadiliwe na wajumbe hao wa NEC. Vinginevyo wasingeimba maana wangeridhika na mbadala kati ya hao watano kama alikuwepo. Hitimisho la mawazo yangu haya yanathibitishwa na maneno ya Magufuli kuwa anahisi wengi wa watu anaoongozana nao mchana wapo CCM na usiku wanaenda upinzani. Ujumbe wa wimbo huo ni mwangwi kwa CCM na dalili zake ni tarehe 25 Octoba, yaani wiki mbili kuanzia sasa.
 
Mh. John Magufuli, ni wakati wa kuelewa nini kinaendelea katika harakati hizi za uchaguzi, sidhani kama una imani ya kushinda 25 October, kwa hali uliyokutana nayo kwenye kampeni zako najua dhamira inakushuhudia.
Sidhani kama unaamini utapata kura kutoka kwa watu waliokuwa wakisombwa na magari na kupewa sare za Ccm ili kwenda kuwaona akina Diamond.

Nadhani ni muda muafaka wa kujirudi kwa wananchi wako na kuomba kuungana na wanamabadiliko [kama watakukubali], litakuwa jambo la kheri kama utachukua maamuzi kama haya kabla ya october 25.
CCM imepoteza mwelekeo, usione kama wanaisupport ni kwa sababu wanafaidika kwa kipindi hiki cha kampeni lakini wanaccm wengi ni wanamabadiliko.

Naomba Wapambe wake mliomo humu Jf mkamshauri juu ya hili, huu uzi nimeuandika leo tarehe 07 October, siku 17 kabla ya uchaguzi kuna wengi wataona kama nimeuandika kiushabiki lakini MTAUKUMBUKA.

Nimalize kwa kusema kwa msisitizo kabisa HAKUNA USHINDI KWA CCM OCTOBER 25.

youngsharo

What aches you?
 
Last edited by a moderator:
Aisee watanzania ni viumbe wengine kabisa na hawashikiwi dhamana, tar 25 watadhihirisha nini walichokielewa ktk kipindi cha kampeni na walikuwa wanamaanisha nini, Kila mgombea ana nafas ya kushinda uchaguzi huu

Waache waendelee kujifariji hapo, Magufuli anaenda kushinda kwa gap la zaidi ya 30%
 
+49 159 04181859

👆🏿👆🏿👆🏿👆🏿👆🏿👆🏿👆🏿👆🏿👆🏿👆🏿👆🏿
Hiyo ni number whatsapp ya "DW" ujerumani,wanafanya utafiti wa nani anakubalika urais Tanzania.

👇🏾👇🏾👇🏾save hiyo namba na tuma Neno LOWASSA.

Wenzetu wa chama cha mapinduzi CCM wanahamasishana kwa wingi kupiga kura kwa njia ya WhatsApp.
Hivyo ukiwa kama mwana UKAWA kura yako ni muhimu sana.
 
magufuli aliwaambia wanamonduli msipoteze kura zenu bure bora mnipigie mm cose kushinda ni magufuli nini maana yake wakuu autuko Tanzania ya 95??
 
magufuli aliwaambia wanamonduli msipoteze kura zenu bure bora mnipigie mm cose kushinda ni magufuli nini maana yake wakuu autuko Tanzania ya 95??

ni kutokujielewa tu.
 
Hahaha Eti Ajirudi,kumbe Mnamkubali Magufuli Na Atawanyoosha Tu.Hii Ni Nchi Ya Kidemokrasia Bwana,ukimkataa Wewe Wengine Wanamkubali,neno Lako Sio Sheria Na Huu Ni Ushindani,hapa Rais Hateuliwi Anachaguliwa.
#hapakazitu
 
Back
Top Bottom