Magufuli na CCM isimsahau Namelok Sokoine

Magufuli na CCM isimsahau Namelok Sokoine

Huyu binti ameonyesha msimamo thabiti na mapenzi yake ya dhati kwa chama cha mapinduzi. Amerisk nafasi yake ya kutwaa ubunge kirahisi na kutomuasi marehemu baba yake mzazi. Haikuwa jambo jepesi ku-overcome pressure ilokuwa inatoka sehemu mbalimbali hadi kwa watu wake wa karibu ili aiasi CCM! chondechonde CCM huyu binti ni symbol ya ukomavu wa kisiasa na ni symbol ya hayati Sokoine, nakuomba sana Raisi mteule una nafasi nyingi sana kama Raisi. JK hakumsahau, na wewe pia usimsahau!, ni njia pia ya kuenzi mchango wa Sokoine katika ujenz wa taifa hili.
Nawasilisha

Ukawa watawapa nini Kingunge na Sumaye waliohasi
 
Huyu binti ameonyesha msimamo thabiti na mapenzi yake ya dhati kwa chama cha mapinduzi. Amerisk nafasi yake ya kutwaa ubunge kirahisi na kutomuasi marehemu baba yake mzazi. Haikuwa jambo jepesi ku-overcome pressure ilokuwa inatoka sehemu mbalimbali hadi kwa watu wake wa karibu ili aiasi CCM! chondechonde CCM huyu binti ni symbol ya ukomavu wa kisiasa na ni symbol ya hayati Sokoine, nakuomba sana Raisi mteule una nafasi nyingi sana kama Raisi. JK hakumsahau, na wewe pia usimsahau!, ni njia pia ya kuenzi mchango wa Sokoine katika ujenz wa taifa hili.
Nawasilisha


msimsahau na WEMA SEPETU
 
Asimsahau na Kippi Warioba maana ndiyo tumaini pekee lililobaki la mzee wa katiba mpya chondechonde
 
Na Mimi nisisaulike nafaa sana, kudadeki

Wewe kamdai cheo uliyekuwa unamdekia barabara
attachment.php
 
Hapana mkuu kuna watu wamekosa nafasi lakini ni watu muhimu sana wana sifa za kutuongoza, basi siasa za kishamba ,ubaguzi ,ukanda, na kuendekeza vyama badara ya maslai ya watanzania,
Mfano
1,NAmelok sokoine,
2,David Misha
3, olesendeka,
4,H,mwandry,( tamisemi)

Hawa ni viongozi wanaotufa
Mh ,rais magufuli TUNAKUOMBA awachukue pamoja na slaa,

Mimi naona bado tuna watu wengi wazuri, wapewe nafasi si kuwakumbatia wale wale, watu wapya wanakuja na idea mpya, nguvu ya kazi, na pia watu wapya itaondoa dhana fulani kuwa kuna watu ambao wao tu ndo wakutumika. Kikwete alikuwa anachemka kwenye baadhi ya uteuzi wake ila alipatia sana alipo mteau Mbatia kuwa mbunge. Ni mtazamo wangu tu.
 
Huyu binti ameonyesha msimamo thabiti na mapenzi yake ya dhati kwa chama cha mapinduzi. Amerisk nafasi yake ya kutwaa ubunge kirahisi na kutomuasi marehemu baba yake mzazi. Haikuwa jambo jepesi ku-overcome pressure ilokuwa inatoka sehemu mbalimbali hadi kwa watu wake wa karibu ili aiasi CCM! chondechonde CCM huyu binti ni symbol ya ukomavu wa kisiasa na ni symbol ya hayati Sokoine, nakuomba sana Raisi mteule una nafasi nyingi sana kama Raisi. JK hakumsahau, na wewe pia usimsahau!, ni njia pia ya kuenzi mchango wa Sokoine katika ujenz wa taifa hili.
Nawasilisha

kweli mkuu huyu bint kakomaa sana maana ed alifanya kila awezalo akisaliti chama
 
Huyu binti ameonyesha msimamo thabiti na mapenzi yake ya dhati kwa chama cha mapinduzi. Amerisk nafasi yake ya kutwaa ubunge kirahisi na kutomuasi marehemu baba yake mzazi. Haikuwa jambo jepesi ku-overcome pressure ilokuwa inatoka sehemu mbalimbali hadi kwa watu wake wa karibu ili aiasi CCM! chondechonde CCM huyu binti ni symbol ya ukomavu wa kisiasa na ni symbol ya hayati Sokoine, nakuomba sana Raisi mteule una nafasi nyingi sana kama Raisi. JK hakumsahau, na wewe pia usimsahau!, ni njia pia ya kuenzi mchango wa Sokoine katika ujenz wa taifa hili.
Nawasilisha


Hivi alionyesha msimamo au ujinga?
 
Katiba ya Warioba ndo muarubaini wa hii nchi, puuzi kama huu wa rais kuteuwa watu kwa kuangalia maslahi ya chama au kikundi fulani badala ya sifa na uwezo wa mtu unatakiwa uishe.

Huyu binti ameonyesha msimamo thabiti na mapenzi yake ya dhati kwa chama cha mapinduzi. Amerisk nafasi yake ya kutwaa ubunge kirahisi na kutomuasi marehemu baba yake mzazi. Haikuwa jambo jepesi ku-overcome pressure ilokuwa inatoka sehemu mbalimbali hadi kwa watu wake wa karibu ili aiasi CCM! chondechonde CCM huyu binti ni symbol ya ukomavu wa kisiasa na ni symbol ya hayati Sokoine, nakuomba sana Raisi mteule una nafasi nyingi sana kama Raisi. JK hakumsahau, na wewe pia usimsahau!, ni njia pia ya kuenzi mchango wa Sokoine katika ujenz wa taifa hili.
Nawasilisha
 
Mi Nimezunguka Nchi Nzma Nikimnadi Magufuli Mpaka Saa Nyingine Vijana Wanazomea Sana, Sasa Sitegemei Cheo Chochote Toka Kwake, Hvo Kwa Kuwaheshimu Watanzania 8,888,912 Asigawe Cheo Chochote Kwa Kisa Kampein, Zawadi Pekee Ni Kuwatumikia Wa Tanzania, Hatutaki Mambo Ya Kikwete Ya Kugawa Gawa Vyeo, Namuamuru Afanye Hvo
 
Hapana mkuu kuna watu wamekosa nafasi lakini ni watu muhimu sana wana sifa za kutuongoza, basi siasa za kishamba ,ubaguzi ,ukanda, na kuendekeza vyama badara ya maslai ya watanzania,
Mfano
1,NAmelok sokoine,
2,David Misha
3, olesendeka,
4,H,mwandry,( tamisemi)

Hawa ni viongozi wanaotufa
Mh ,rais magufuli TUNAKUOMBA awachukue pamoja na slaa,
Misha ndio nani?acheni siasa za upendeleo nyie.Kama mtu kakosa ajaribu next time.Tunataka maendeleo na sio kupeana nafasi.
 
ndio maana tunasema CCM mna laana ya kizazi hadi kizazi..ishu ni kupenda chama au uwezo wa kufanya kazi?
 
Hii tabia ya kuteua watu kwa kujuwana ndio imetufikisha hapa.mnamshauri upumbavu.
 
Back
Top Bottom