urais wa magufuli kama wa madee tu rais wa manzese,huyu ni rais wa mwanza
Kuna juhudi kubwa sana zinafanywa kuhakikisha Magufuli anaibukia ikulu, kumbuka ukifanikiwa kuingia ikulu lazima utawalipa fadhila na hili litakugharimu kama lilivyogharimu utawala uliopo madarakani sasa.
Kuna watu utalazimika kuwaonea aibu na kuwapa uongozi kwani ndio wamekuweka hapo ikulu. Serikali itakuwa mzigo kwako.
Kemea hali iliyopo sasa.
Kichwa cha kuku hiki!!!!
urais wa magufuli kama wa madee tu rais wa manzese,huyu ni rais wa mwanza
kiazi kingine tu eti rais sadam husein wa libya
we ----- nini mwambie baba yako ndio aame nchi mamluki wewe ni utaisoma namba kweli hapo ulipo unanuka kinywa kwa njaa kazi kukata viuno eti ccm ni ile ile ,matakko weweHama nchi au ingia msituni!