Magufuli kuwa makini, sema lolote sasa

Magufuli kuwa makini, sema lolote sasa

mwandiga

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Posts
1,506
Reaction score
664
Kuna juhudi kubwa sana zinafanywa kuhakikisha Magufuli anaibukia ikulu, kumbuka ukifanikiwa kuingia ikulu lazima utawalipa fadhila na hili litakugharimu kama lilivyogharimu utawala uliopo madarakani sasa.

Kuna watu utalazimika kuwaonea aibu na kuwapa uongozi kwani ndio wamekuweka hapo ikulu. Serikali itakuwa mzigo kwako.

Kemea hali iliyopo sasa.
 
Kuna juhudi kubwa sana zinafanywa kuhakikisha Magufuli anaibukia ikulu, kumbuka ukifanikiwa kuingia ikulu lazima utawalipa fadhila na hili litakugharimu kama lilivyogharimu utawala uliopo madarakani sasa.

Kuna watu utalazimika kuwaonea aibu na kuwapa uongozi kwani ndio wamekuweka hapo ikulu. Serikali itakuwa mzigo kwako.

Kemea hali iliyopo sasa.
Acha uzuzu wewe. Usituletee ulofa. Rais wako ni Dr Magufuli
 
safari hii tumepata rais cool sana,,,yeye NI KAZI TU.....

AMESHASEMA KWASASA HAONGEI LOLOTE.....
 
MpigajiKura Hana dhamani Tena, Msimamizi Wa Uchaguzi amepora thamani ya Kura zetu.

Mtangaza Matokeo Ndio Kwenye Maamuzi.Watz Watabidi wawe wapole na ikiwezekana Uchaguzi zote za kisiasa zifute tubakie na teuzi tu.

Thanani ya Kura Imepotea ktk Nchi yetu.
 
MpigajiKura Hana dhamani Tena, Msimamizi Wa Uchaguzi amepora thamani ya Kura zetu.

Mtangaza Matokeo Ndio Kwenye Maamuzi.Watz Watabidi wawe wapole na ikiwezekana Uchaguzi zote za kisiasa zifute tubakie na teuzi tu.

Thanani ya Kura Imepotea ktk Nchi yetu.

Mkuu na ndio maana hatuendelei maana viongozi wanaoingia kiujanjaujanja wanaongoza pia kiujanja ujanja na kuwaogopa wote walioshiriki ujanja huo. Tena taifa hili linaelekea kuwa la hovyo kuliko hapo awali kwani ujanja wa safari hii umewahusisha wengi na wote hao walioshiriki ubaradhuli huo wapo standby kusubiri fadhila zao.
Hata baraka za MUNGU hazipo kabisa.
 
Kuna juhudi kubwa sana zinafanywa kuhakikisha Magufuli anaibukia ikulu, kumbuka ukifanikiwa kuingia ikulu lazima utawalipa fadhila na hili litakugharimu kama lilivyogharimu utawala uliopo madarakani sasa.

Kuna watu utalazimika kuwaonea aibu na kuwapa uongozi kwani ndio wamekuweka hapo ikulu. Serikali itakuwa mzigo kwako.

Kemea hali iliyopo sasa.

Vp kuhusu lowassa huyu akiingia hatorudisha pesa zake za kampeni na zile za kununua chamaaa au mahaba ndo yanakusumbua
 
Naamini magufuri atakuwa rais bora na huru kwani hakuwa na kundi lolote lilimsaidia kushinda bali chama chake na wananchi wote
 
Nobody is a saint. Magufuli is the lesser of the two evils.
Welcome aboard Dr. JPM
 
Kuna juhudi kubwa sana zinafanywa kuhakikisha Magufuli anaibukia ikulu, kumbuka ukifanikiwa kuingia ikulu lazima utawalipa fadhila na hili litakugharimu kama lilivyogharimu utawala uliopo madarakani sasa.

Kuna watu utalazimika kuwaonea aibu na kuwapa uongozi kwani ndio wamekuweka hapo ikulu. Serikali itakuwa mzigo kwako.

Kemea hali iliyopo sasa.

We acha hizo, Magufuli kapata kura zakutosha kutoka kwa wananchi, wananchi tunamaamuzi ya busara sana kwan kunawatu hadi walideki barabara ili kumtia tu moyo lakn kura kwa Magufuli
 
Before 25- October he was elected....we just voted as a formality
 
Kwa sasa anapewa tu Rehearsal juzi alipita akitokeo mwanza na msafara wa magari 22 akipata uzoefu wa msafara wa Rais unavyokuwa
 
Kuna juhudi kubwa sana zinafanywa kuhakikisha Magufuli anaibukia ikulu, kumbuka ukifanikiwa kuingia ikulu lazima utawalipa fadhila na hili litakugharimu kama lilivyogharimu utawala uliopo madarakani sasa.

Kuna watu utalazimika kuwaonea aibu na kuwapa uongozi kwani ndio wamekuweka hapo ikulu. Serikali itakuwa mzigo kwako.

Kemea hali iliyopo sasa.

Magufuli wananchi tunamwamini kwa anachosema lakini ilikuwa tofauti sana kwa Lowasa honestly. Tuna imani pia atatumia sana maamuzi yake bila kuyumbishwa na mtu yoyote, na kwa sababu ameahidi mazuri basi tusimtilie shaka.
Kama Dr Slaa amempa credit Magufuli kama kiongozi wa chadema asilia basi wafuasi hatuna neno nae
 
Back
Top Bottom